KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 6 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ WAMACHINGA WA LONDON MJI MKUU WA UINGEREZA NDIYO HAWA'' UKIWA WEWE NI MTANZANIA WANAKUULIZA UWAPE DOLLA"

 Huyo ana Akili kama za Mmasai'' Aliniambia nimlipe Pesa ili anipe mapozi ni mpige picha'' Chezea yeye''nikamuambia powa usijali wewe nipe pozi hela nitakupa''so hii ndiyo Pozi alonipa nikampa £5.00 Hahahaa I just Love her'' nisingempa chochote na Picha nauhuru wakupiga''tena Bila hata yeye kujua ''Mbuta Nanga''chezea Paparaziiiiiiiiiiiiiiiiiiii'''
 Hapa ndiyo wanapata Dinner yao kwa mauzo ya maua yao ya Siku nzima''pamoja na omba omba''

 OOOPSSS!! POLE KAKA''ILA SIYO MBAYA SANA NICE TO SNAP YOU''
 Hapa wenzake walivyo ona nikimpa mwezao zile hela nawao wakataka kuja kunipa mapoz niwape hela''ila nikawa mjanga nikawaambia nitawapa only pound moja moja'' walifurahije sasa''Bless''
 DINNER TIME FOR ROMANIAN MACHINGA'S  IN LONDON ''

USIWAONE HIVI ''KIZUNGU WANAONGEA ILA USIROGWE  UKAWAULIZA MAMBO YA KURUDISHWA KWAO ROMANIA ''KIZUNGU CHOTE KINAJEUKA BUBU'' ANYWAY ''THEN WALINIULIZA WHERE I COME FROM ? NIKAWAAMBIA TANZANIA' WAKANIAMBIA TANZANIA HAVE DOLLAR GIVE ME DOLLAR ,NILICHEKAJE'' ALAFU UNAJUA MAVAZI YAO NAONA NI SAWA KAMA YA MWAAFRICA EE'' WHAT DO YOU THINK NYOTA ZANGU'''

No comments:

Post a Comment