KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 26 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~BREAKING NEWS'' CHANGE TO FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG. TAFADHALI INGIA SOMA UPATE KUELEWA''

NDUGU ZANGU WATANZANIA AND ALL OUR  VISITORS OF FLORA LYIMO BLOG'
NAPENDA KUWAJULISHENI KWAMBA OUR BLOG ADDRESS IS CHANGE TO floralyimo.blogspot.com
www.floralyimo.blogspot.com

  1. MBUTA NANGA!!!! 
  2. JAMANI KWA SABABU NIMEBADILISHA MY BLOG ADDRESS NA KUWA floralyimo.blogspot.com SASA SINA BLOG ZILE NILIKUWA NA ZIFUATA'' YANI SINA HATA MOJA..NADHANI NATAKIWA NIANZA TO FOLLOW UPYA'' SO KWA URAHISI ''IKIWA UNGEPENDA NIWEKE BLOG YAKO KWENYE LIST YA MY BLOGGERS HEADLINES KWENYE FLORA LYIMO BLOG... PLEASE NITUMIE YOUR BLOG ADRESS '' THANKS AND PAMOJAAAAA'''

THANK YOU EVER SO MUCH FOR YOUR LOVE AND SUPPORT'
FLORA LYIMO''

2 comments:

  1. Hi Dada Flora, itabidi utuambie 7bu ya kubadilisha blog address yako. Not just badilishaa then say umebadilisha for what reasons? Nilitaka kuingia kwenye blog yako kama ilivyo kawaida na nilipoandika hii address http://missfbknitwearlyimo.blogspot.com/ na nikapata et inaniambie blog haipatikani, i almost got shocked and kusema what has gone wrong na nikaanza kutafuta why haipatikani ndo nilipoingia kwa facebook napata ati umeweka address nyingine. Why change my dia, what you did before was beautiful!

    ReplyDelete
  2. HI MY DEAR''' POLE SANA KWA SHOCKED ULOIKOSAKOSA''' BUT YAH NIMEBADILISHA KWA SABABU YA URAHISI WA KUIANDIKA NA PIA KUKUMBUKA..KWANI MISS FB .....ILIKUWA INACHUKUA MUDA MREFU PIA KUIANDIKA NA KWA WENGI KUKUMBUKA KULE BONGO TANGU WASOMAGI WAENGEZEKA KWA FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' SO FLORALYIMO BLOG ''AND ADDRESS www.floralyimo.blogspot.com IS SO EASE FOR EVERYONE'' THANKS FOR YOUR LOVE AND SUPPORT ''BE BLESS ALWAYS ''XOX

    ReplyDelete