KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 29 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ IKIWA WEWE NI MTANZANIA SOMA HII '' NA IKIWA WEWE NI MTANZANIA ALISI ANAE TAKA KUONA MAENDELEAO YA WATANZANIA WENZEKE SEMA KITU NA PIA JADILIANA NA WENZAKO ''JE UNASWALI ? TUSAIDIANENI KUYAZIKA MAIBU HAYA''RUWA MANGI''

FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO ''
      • HARD TALK>....>>NDUGU ZANGU NATUMAINI MMEAMKA POWA........NINA SWALI KWETU SISI WATANZANIA..........MBONA TUNAHARIBIANA HIVI JAMANI ?? MIMI NAOMBA WATANZANIA WOTE HASA HAPA UK TUKUTANENI AU TUELEWANENI HUM HUM ..KUCHAGUA AU NISEME TUTEUWE VIONGOZI AMBAO WATAKUWA WANASIMAMIA ..MABLOGS..FACEBOOK PAGE'S ,GROUPS NA POPOTE PALE MTU ATAKAPO KUTWA AKITOA HABARI MBAYA ZA KUHARIBIA WENZAO BIASHARA ZAO NA VILE VILE KESI ZAO (WAFUNGIWE NA VILE VILE WASHITAKIWE IKIWA MTU ANAUSHAIDI WAKUTOSHA KAMA VILE BLOG YOTE IKIWA NA HIYO HABARI AU HIZO HABARI NIKIIMANISHA UKURASA WOTE UKIWA UMECHANGANYIKA NA POST ZINGINE'ILI ZISIWE NI ZAKIZUSHI PIA'''' ALAFU TUWE NA VIONGOZI WAKUSIMAMIA NA KUPANGA RATIBA KAMILI YA WASANII WANAOTEMBELEA NCHI ZA NJE KIBIASHARA ZAIDI ,ILI KUHAKIKISHA ANAE ANZISHA WA KWANZA AU KAMA KUNA KITU SHA MUHIM KAMA VILE UHURU ,MUUNGANO NA VYAMA VYAMA PARTYS 'VIWE VINAPANGIWA WATU NA SIYO WATU KUKUROPOKA NA KUHARIBIA WENGINE BIASHARA ZAO, NA VILE VILE WATANZANIA WENGI SHUGHULI ZAO'' WE ALL WANT TO STAND UP LIKE NCHI ZINGINE ''KWANINI TUNAHARIBIANA WENYEWE KWA WENYEWE? BIASHARA ZA MTU WEWE HATA KAMA ANAUZA VITU FAKE INAKUHUSU NINI KUWAAMBIA WATU WASINUNUE NA TENA UNAPOST HADI KWENYE KIBLOGU NUKA CHAKA AU CHENU'' NA MIMI NIMEACHA KUCHUKUA HABARI ZA HUKO TANZANIA HASA KWENYE MAGAZETU YA UDAKU ''KAMA VILE GLOBAL PUBLISHER NA WENGINE WENGI KWASABABU YA VILE WANAVYO TOA HABARI ZAO ZISIZO NA UHAKIKA NA ZILIZOJAZIWA UWONGO 'MTU ANAKULAZIMISHIA MANENO MDOMONI MWAKA NA PIA ANAKUAMBIA ANA UWEZO WAKUFANYA ATAKAVYO ILI MRADI KAAJIRIWA NA MAGAZETI HAYO 'SIYO FRESH KABISA'' ANDIKENI HABARI KUENDANA NA MHUSIKA ALIVYOKUBALIANA NA WEWE KUKUPA HABARI HIYO ' YANI HASA BLOGS NYINGI ZA HUKO TANZANIA'' NI CHACHE SANA ZINAFANYA MAMBO YAO NA PIA NI CHACHE SANA ZINATOA HABARI ZA UKWELI NA ZISIZO ZA KUYUMBA YUMBA'' KAMA HATUJIBADILISHI MAPEMA TENA HARAKA TUNAHATARI YA KUTOKUSIKILIZWA NA DUNIA '' HII NI AIBU TUPU 'NA WATU KUTAPELIANA NA MWISHO WA SIKU KUONA KAZI NI KUUWANA BADALA YA KUKAA CHINI NA KUTAFUTA NAMNA YA KUTATUA TATIZO NA VILE VILE KUFANYA KAZI BADALA YA KUFIKIRIA JINSI GANI UMTAPELI MTU '' ILI MRADI UPATE HELA ZA FASTA FASTA'' NI HAYO TU KWA SASA JAMANI MIMI NIMEANDIKA HII KWA HARAKA HARAKA KWANI NINAINGIA JOB '' BE BLESS NA WEEKEND NJEMA'' PIA KAMA UNA MAONI YAKO TOA HAPA NA TUJIPANJENI JAMANI'' FLORA LYIMO LOVE NYIE SANAAA''' RUWA MANGI''

No comments:

Post a Comment