KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 4 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ WHATS A FAB START OF NOVEMBER'' SUPER NIGERIAN SINGER DANNY YOUNG AT FLORA LYIMO LONDON HOME''IT WAS LIKE HAVING ALI KIBA AGAIN AT MY HOUSE'' MBUTA NANGA!!





 HAPA KWAOOOOOOOOOOOOOOOO''YANI SI MCHEZO THE KIJANA HUYO NI HATAREE'' NI MDOGO NA MAMBO YAKE HUTOYAWEZA KABISA IN MUSIC ''MENGINE I DON'T KNOW 'ALL I KNOW IS I JUST LOVE WATU WANAOIWAKILISHA NCHI YAO HASA UGENINI'' AND WAS NICE TO SEE HIM 'ALSO MY GIRL AMBAE NILIKUWA SIJAMUONA KWA MUDA MREFU '' LIFE IS ABOUT ISHI MAISHA YAKO FANYA YAKO NA MUHIM KABISA KNOWING WHAT YOU WANT '''

 HAPA NIKIFUNDISHWA HATUA KWA HATUA''MIKONO KWA MIKONO ,VIDOLE KWA VIDOLE''THEN MWILIIIIIIIIIIII''MAUNO KAMA YA ALI KIBA''MBUTA NANGA!!
 HAHHAHAHHAAA'NISHAPOTELEA KWENYE MAPOZI ''MBUTA NANGA'''
 CHEZEA NYUMBA YA MFANYABISHARA NOW DAYS''NI KILA KITU KIPO KWA MALENGO YA KUZILENGA PAUNDIIIIIIII''



 HAPPY PEOPLE IN FLORA LYIMO LONDON HOME'''SI MCHEZO ''MAISHA NI KUKUTANA WHEN YOU CAN''''

HABARI NDIYO HIYOOOOO''WENGINE HAWAPENDI PICHA ETI HAWAJAAGA HOME''ILA PICHA ZINGINE ZINAKUJA USISAHAU KURUDI HAPA''ALSO FOLLOW THIS BLOG''

No comments:

Post a Comment