KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 4 November 2013

BY:FLORA LYIMO~ BREAKING NEWS'' HII NI KWA WATANZANIA WOTE' NAOMBA MSOME NA KUJIANDAA KUNITUMIA CHOCHOTE AMBACHO MNAKIONA KINAWAKERA KUHUSU HAWA WANAFIKI WA CCM (CHAMA CHOCHOTE)NA WALE WANAOJIBANZA KWA WANAOFANYA KAZI UBALOZINI UK''WANANAFIKI WAKUBWA WAKIONGOZWA NA MARIAM MUNGULA '' OWINO NA WENGINE HATA MAJINA YAO YAMEGOMA KUJIANDIKA KWA UNAFIKI WAO''SASA WACHENI MAONI YENU HAPA HAPA ..NAELEKEA JOB NIKIMALIZA NITAWAPENI MKANDA MZIMA ''

FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO''
NDUGU ZANGU WATANZANIA POPOTE PALE MLIPO NATUMAINI HAMJAMBO''
MIMI NIMEONA NIWAAMBIENI YOTE AMBAYO YANATENDEKA KISIRI SIRI AU NISEME KIWALE WALE'' WATU WANAKUCHEKEA USONI LAKINI MOYONI ROHO ZINAWAUNGUA KWA UNAWIKI WAO HASA KWA MAMBO ULOWAZIDI NAYO ''SIYO BURE WATU KUKUSEMA SEMA WAKATI HAUPO NA UKIKUWEPO WANAJIFANYA WEWE NI RAFIKI YAO MKUBWA'' WACHANI NIISHIE HAPA MAANA NAENDA KAZINI KUTENGENEZA PAUNDI ZANGU '' SASA NAOMBA MUWACHENI COMMENTS ZENU HAPA NA NITAZIACHIA KISAWA SAWA NA KAMA UNAWAOGOPA HAKUNA JINA LAKO NITAKALO LITTAJA HAPA ''ILA HABARI YAO LAZIMA WATAILA MARA TATU KWA SIKU FOR LIFE''MLO KAMILI WAKUJIREKEBISHA TABIA ZAO'' UNAFIKI NA KUTOKUWAAMBIA WATANZANIA WOTE WAISHIO UINGEREZA NI NINI HASWA KINAFANYIKA WAKATI GANI NA BADALA YAKE WANAPIGIANA SIM WENYEWE KWA WENYEWE NA INBOX NDIKO MAMBO YANAKOSAMBAZIWA ILI WENGINE WASIONE NA KUJINAFASI KWENDA KWENYE MIKUTANO YA WATANZANIA CCM,AU CHAMA CHOCHOTE KILE ''WATANZANIA WOTE WANA HAKI YAKUTANGAZIWA NA TENA MAPEMA ILI WAJIPANGE NA SIYO KURUSHIA WATU MATANGAZO IN INBOX NA KUWEKA KWENYE BLOG OVER NIGHTS'' WATU WAPO NA MIPANGO YAO KILA SIKU SO WANATAKIWA KUJIPANGA MAPEMA '' NA SIYO KUJA KUTUMIWA MIPICHA WAKATI SHUGHULI ZISHAFANYIKA''NA VILE VILE KUSEMA NI MKUTANO UNAOMHUSU FULANI NA KUMBE SIYO MNAACHA ANAE IENDESHA NCHI NA SHUGHULI HIYO ''KISA NI NINI ZAIDI ? NI KUANDIKA HAMJUI AU NI MASHAUZI YA MAJI MAJI TENA MACHAFU ? I NEED TO KNOW AND IF YOU HAVE SHIDA NA FLORA LYIMO KUPIGA PICHA YA PAMOJA NA WEWE AU NYIE ''NIAMBIE USONI UNAPONIONA AU KABLA YA KUPIGA PICHA HIYO ''PUMBAVU ZAKO NA PUMBAVU ZENU ''SIWAOGOPI NA WOTE TUPO HAPA UK ''NAISHI NA FANYA YANGU NA SIJIFICHI CCM AU KWENYE CHAMA CHOCHOTE BILA KUJUA HATA ULIPO AMKA LEO ASUBUHI ULIAMKIA UPANDE GANI WA YOUR BED''PUMBAVU ''WANAFIKI WAKUBWA'' KWANZA MLICHAGULIWA CHAGULIWAJE HADI KUJITANGAZIA HIVYO VYEO MNAVYOITWA? YANI HUJUI LOLOTE NA KWENYE MIKUTANO HIYO UPO UMELALA MEZANI HUKU WATUAMBIA WEWE NI FULANI WA CCM AU CHAMA FULANI HADI NA WABUNGE WABAKAJI ''HIVI TANZANIA TUTAOGOPANA HADI LINI ? YANI NAWAHAKIKISHIENI HATA MUENDE KWA MGANGA GANI KAMA MNAVYONIOGOPESHA ''HUYO MGANGA ATAKUAMBIA WAZI ''HUYO FLORA LYIMO SHE IS GOD'S GIRL''UKIMGANGIA UTAKURUDIA WEWE MWENYEWE TENA HAAMINI MAUGANGA KABISA..YANI I DONT KABISA''NA MSHINDWE KATIKA JINA LA YESU'' NAWAAMBIENI HAPA NA NIKIKUTANA NA NYIE NAWAAMBIENI VILE VILE''NA USINIETE KWA UNAFIKI KUNIAMBIA UPUMBA WAKO WA UNAFIKI''I HATE TWO FACE'S''' WATU NA YUSO MBILI NI ADUI MKUBWA WA MAISHA YA BINADAM WA LEO HASA WENYE MAPENZI MAKUBWA NA NCHI ZAO KAMA FLORA LYIMO'' NI HAYO TU ..NARUDI NA PICHA ZAO HAPA HAPA''
HAVE NICE DAY AND WEEK HII YA KWANZA YA MWEZI WA KUMI NA MOJA'' NOVEMBER 2013'' BE BLESS ALWAYS''STOP UNAFIKI WENU NA PENDENI UMOJA ZAIDI''
FLORA LYIMO''

9 comments:

  1. Wewe unakasirika nn mwezi mchanga sasa kwani lazima upigiwe simu na umemuona mariam tu Tinno mbona hajakuambia au.basi.unataka kuongea tuuu

    ReplyDelete
  2. Pumbavu mwezi mchanga huna.la kufanya wewe

    ReplyDelete
  3. Flora Lyimo 'hapa ndipo nakupendeaga,makavu live''na hujakosea kabisa yani wabongo waishio majuu niwakukaa mbali nao kabisa tena mimi hata wakiniita wakipiga sim zao najifanya nipo nnje ya mji kabisa'''hasa huyo mariam ni mnafiki na hata hiyo CCM haimfai kabisa''wewe Dada Flora ndiyo unawaweza ...wape wapeeeeeeeeeeeeeeeee''

    ReplyDelete
  4. wewe mdau hapo juu'unasema nini? flora hajakasirika kwa kutokupigiwa sim,,kakasirika kwa watanzania kutokutangaziwa Rais alikuwepo na badala yake wakatoa mipicha baada ya Rais kuagwa ''upo hapoo'''au hujaona blog ya mnafiki queen jestina ..tangu awe wakufanya usafi ubalozini basi anatanua na habari za CCM na watanzania kweli..na akipewa ubalozi ndiyo tutakoma'mbutananga'

    ReplyDelete
  5. JAMANI MIMI NAOMBA MSI COMMENT MATUSI HAPA ..SIJAWEKA TOPIC KWA AJILI YA KUWATUKANA WATU NA FAMILIA YAO ''PLEASE LETS COMMENT MAMBO AMBAYO YANAWEZA KUSOMWA NA WAHUSIKA NA KUWEZA KUJIREKEBISHA ''WE WANT KUONA MAENDELEO NCHINI TANZANIA NA SIYO CHUKI CHUKI BINAUSI ZA WATU NA MATATIZO NA MAISHA YA WENZAO.....MIMI NATAKA WHEN IT COME TO ANYTHING TO DO WITH NCHI YETU TANZANIA KUSAHAU HATA KAMA UNAUGOMVI NA MMEO AU NA MAMA,BABA YAKO IKIWA PIA NI KIONGOZI WA CCM'' (WAKULAZIMISHIWA) YANI TUNATAKIWA HUU UNAFIKI UONDOLEWE HARAKA..NA OLE WAO NISIONE HAYO MATANGAZI 'TENA WANATAKIWA KUTANGAZA IN ONE MONTH AU IN TWO WEEKS'' ILI WATU WAJIPANGE NA KUWEZA KUHUDHURIA MIKUTANO HIYO NA SIYO KUJITANGAZIA WENYEWE KWA WENYEWE NA MWISHO WA SIKU UNAKUTA WATU WALE WALE WAKILA SIKU 'HADI HATA RAIS MWENYEWE KESHAWASTUKIA HATA USONI HATAKI KUJIONYESHA NAO TO FACE THE CAMERA''''PICHA ZINASEMA YOTE''NYIE KATAZAMENI PICHA MTAJIONEA WENYEWE''

    ReplyDelete
  6. LINGINE NI KWAMBA..COMMENTS ZENU NYINGI NIMEZIBANIA KWASABABU YA MATUSI MNAYOWATUKANA WATU''''''AGAIN COMMENTS ZENYE ASILIMIA 80% YA MATUSI HAMTOZIONA HAPA.....

    ReplyDelete
  7. We nae unajipya kwani lazima wakuambie jipange, embu fungua instagram uone watu wanavyokuchamba we Huna habari, achia coment ndio maana blog yako inadoda

    ReplyDelete
  8. Nimeona mipicha yao eti wamejikusanya wameenda kumuaga Raisi tena Hotelini inahuu? ushambenga tu na yule kimbaumbau Mrs Meru kutwa kujipendekeza kwa wafanyakazi wa ubalozi. Flora wape maukweli yao wanafiki wakubwa hao

    ReplyDelete
  9. flora sema ukweli, sie wote watz mbona hatujaona hayo matangazo yao ya uongouongo. huyo jestina na maryamu wote wanafiki na wambeya tu hawana lolote hata shule hawajenda huo uongozi wanautolea wapi? wezi tuuuuuuu

    ReplyDelete