KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 25 November 2013

FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME WE ARE NOW ON WEEK NINE AND JEMBE NI LILE HOT THAN EVER (ALBUM 2) IS ALL ABOUT KUVAA CHUPI WITH YOUR HEELS ON'JAMANI MBAVU ZINANIUMAJE KWA KUCHEKA' MBUTA NANGA!!



 HABARI YA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG NDIYO HIYO '' GO BACK TO BED 'MONDAY IS CANCELLED''  DIAMOND SUKARI YA MADEM ANASEMA ..NA WATUWACHE TULALEEEE''FLORA LYIMO ANASEMA ''MBUTA NANGA!!


 HABARI NDIYO HIYOO KWA PAMOJA'' CHUPI ZA KUSHINDIA HOME AU ZA KUVALIA KANGA MOJA NDIYO HIZO ''USIKAE BILA CHUPI JAMANI KWANI CHUPI ZINASAIDIA MAMBO MENGI SANA KATIKA MWILI WA BINADAM YOYOTE HASA KINA DADA WAKATI WAKUFIKIA UMMRI WAO WAKUTOKA UTOTONI NA KUINIA USICHANANI''MPO HAPO EEE'' YOU HAVE TO WEAR CHUPI AT ALL THE TIME MY DEARS'' 

 HAHAHHAA''MBUTA NANGA!! KYINDO KYAKO LANYOOOO''

 HIZI NI KWA WALE MLIONIAGIZA VI THONG ''HIVI HAPA SASA MTAVIPATA FOR XMAS ''
 CHUPI NDIYO MAMBO YOTE MY DEARS'' VAAA CHUPI AND FEEL SEXY AT HOME VAA JUST CHUPI UTA ENJOY YOUR HOUSE WORK MORE'''





 HAHAHHAHAAAA'UWII JAMANI NIMECHAKA HADI NIKASHINDWA KUPUMUA''LIFE IS NOTHING IF YOUR NOT HAPPY AND HAVE FUNNY '' IM JUST HAVING FUNNY WITH MY LIFE 'KWANINI KUISHI NA KUFUATA MAISHA YA WATU AMBAO KUCHEKA KWAO NI BAHATI MBAYA? THEN HUTAKAA UCHEKE IN YOUR LIFE''SO NI MUHIM KUISHI UKIFANYA YAKO ''AND NA OMBA MUNGU MY AFRICAN KING TO BE AWE JUST MTU WAKUHAVE NAE MUCH FUNNY ANAEJUA WAPI PAKUNITEKENYA NA KUNICHEKESHA HATA AKINIITA JINA LANGU NIKIKUTE NIKICHEKA''I JUST NEED A MAN TO HAVE OUR OWN DUNIA'YANI TUNAKUWA NA DUNIA YETU WENYEWE NA TUKIYAFANYA YETU BILA KUJALI YA WAJA WALE VIPEPEO VYA KILA AINA DUNIANI '' 
 JAMANI NAOMBENI MJARIBU HII''KUVAA CHUPI NA VIATU VIREFU ALAFU NIPIGIENI PICHA MNITUMIE'' AND IF I POST YOUR PICHA  HAPA BILA USO WAKO IF YOU WISH ''YOU WILL GET FREE CHUPI ''FANYENI FASTA KINA DADA/MAMA'TUMENI KWA flo1974@btinternet.com 
AU WHATSAPP +44 7787471024''

 HAHAHHAHAHAA''NIKINYANYUA MGUU NAMISS NIKINYANYUA MGUU NA MISS KWANI CAMERA IMENIPA DAKIKA KUMI TU ZA KUJIANDA''HAHHAHAA''

 HAHHAHAHAHAAA''ON'''YANI NIMETOKWA JASHO HASWAAAAA''
 MBUTA NANGA''' JARIBU HIII AT HOME KINA DADA/MAMA'IS MUCH FUNNY''

 MWAVIONA VIATU EEE'FL DESIGNS &TRADES TUNASONGA MBELE POLE POLE KWA KILA KITU ''WHY NOT ''
 HAHAHHAHAHAAA''HABARI KWA PAMOJA''MNANISOMA EEEE''

IS TIME TO DANCE NOW''NIMESHAVAA CHUPI YANGU NA HEELS ON''YANI FULL KUCHEKAAA''ENJOY YOUR MODAY MY DAERS''MIMI NDIYO NAELEKEA JOB NOW'' NA USISAHAU HII WEEK ITAKUWA NI WEEK YETU YA KUMI '''SO FOLLOW THIS BLOG '' ILI USIPITWE '' HAVE FUNNY LIFE IS NOTHING IF YOU ARE NOT HAVING FUNNY '' ALL IM DOING HERE IS NAFANYA YANGU NAWE FANYA YAKO '' BE BLESS ALWAYS''

No comments:

Post a Comment