KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 8 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ ALBUM (2) OF TANZANIA INDEPENDENCE CELEBRATIONS IN UK JANA 07/12/2013 THANKS TO ABUBAKAR FARAJI WHO MADE IT HAPPEN !!

 FLORA LYIMO FASHION POLICE AKIELEKEA UKUMBINI HUKU AKIWA AMEHAKIKISHA KABEBA CAMERA ZA KUTOSHA 'HAKUNA KUISHIWA NA KUKOSA KUNASA YOTE!!
 THE KIMASAI aka TARTAN BAG FOR CAMERA'S ZAIDI 'YANI I LOVE IT AND NILIKUWA NIMELINUNUA FOR A LONG TIME ONLY NOW THE TARTAN BE COME SO POPULAR END OF THIS YEAR NA MIMI NIKAAMUA KULIFUFU LILIKOKUWA LIMEJILAZA FOR A LONG TIME'' SO PEOPLE UKICHOKA NA KITU USIKITUPE WEWE KIHIFADHI VIZURI MAANA YOU NEVER KNOW''
 THE SUPER TANZANIAN UK ,WAREMBO WANAOJIAMINI KULIKONI !!
 HAPO KWAKEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!
 MUKE YAKE TO BE'' ''THE ONE AND ONLY TOP IN TOWN 'LADY'S AND GENTLEMAN '' FLORA LYIMO FASHION POLICE 'SHE IS IN THE HOUSE AND MAKING SURE 'ANAWANASA WALIOCHAFUA NA WALIOFANYA KWELI KWENYE OUR TANGANYIKA aka TANZANIA INDEPENDENCE PARTY ''THE PARTY THAT HAPPEN KILA MWAKA DECEMBER!!

WAS JOTOO ''NILIKUWA NIMESHIBAJE SUPU NA VITUMBUA AT MY HOME 'THANKS TO MY SHOSTITAMU SUPER STAR OF BONGO MOVIE KWA KUNIODEA NA KUNILETEA IN LONDON ''THAT IS WHAT YOU CALL A F.I.N '''RIGHT!!  NAMPENDAJE SASA ''YANI MWENYE WIVU ATASUBIRI SANA WATU WAENDE KUMUAMKIA aka KUMSALIMIA  'HAHHAAAHAHAAA'' ANYWAY '' LETS TALK ABOUT  MWANYA WANGU' MNAUONA EEEE''YANI NIMEANZA KUUPENDA SASA!
 MAPOZI YAKI RED CARPET aka HOLLYWOOD 'WENYE WIVU WAKAJINYOEEEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA'' I LOVE YOU MDOGO WANGU ''

 FLORA LYIMO NA MAPOZI YAKE KAMA KAWAIDA YAKE''YANI MWENDO NI ULE ULE NA CAMERA NI ILE ILE''

 CAN YOU SEE HER MUGONGO ''YANI THE DRESS SAY IT ALL''GLAMOURSSSS"
 CHEZEA WEWEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA'' HAVUNJIKI MTU KIUNO HAPA''
 DA'NUUU''aka THE BONGO MOVIE STAR NDANI YA FLORA LYIMO FASHION POLICE LONDON HOME'' KAMECHISHAJE VIATU VYAKE NA CUSHION KI ANIMAL ZAIDI''

 THE MUGONGO MUGONGOS!!

 NIKIKITIZAMA NANYI LAZIMA MKITIZAME''KAZI KWENU!!



 HAPA KWAKEEEEEEEEEEEE'''JAMANI BANGILI HILO LAUZWA'' NYWELE HIZO ''ZAUZWA ''GAUNI HILO LAUZWA 'KIATU HAKIUZWI ''KARIBU !!
 WATU WAKISELEBUKA AND MY SHOSTITAMU THE STAR OF BONGO MOVIE 'HAKUBAKIA NYUMA KUIWAKILISHA NCHI YETU  TANZANIA''
 DIDA NAE HAKUBAKIA NYUMA KABISA PAMOJA NA YOTE YALOMKUTA ''UTANZANIA  NDANI YA BIASHARA ZA KUTEGEMEA 100% YA WATANZANIA UNATAKIWA KUPIGANA HASWA YANI HASA UKIWA MWANAMKE YANI UWE UMEKUNJA NGUMI MARA KWA MARA POPOTE ULIPO ILI HATERS WAKIJA YOUR WAY UWE TIYARI KUWALISHA MOJA 'JUST LIKE DIDA HAPA''(BLESS YOU DEAR) I FEEL YOU KWA KWELI AND ALSO WAS SO NICE TO MEET YOU 'JAPO HATUKUPATA MUDA WA KUYAONGEA MENGI '' YOU ARE A SUPER TANZANIA WOMAN WHO WANT BETTER FOR TANZANIAN PEOPLE HASA WALIOKO UGENINI KAMA SISI HUKU UK - DONT EVER LET HATERS PUT YOU DOWN ''WHAT THEY HATE ABOUT YOU 'MAKE SURE YOU GIVE IT MORE ''IN MAMBO YAKO YOTE YANI UWAJAZIE KILA UPANDE '' LAZIMA WATAKOMA TO HATE AND START TO LOVE'' ANYWAY ''THE BOOK OF WHAT HAPPEN TO DIDA NA SHOW YAKE YA SHILOLE WILL BE HERE SOON '''KAENI MKAO WAKUKISOMA'' THE BOOK ABOUT THOSE BAADHI YA HATERS WASOTAKIA WATU MAENDELEO DAADHI YA WANAOFANYA UBALOZINI UK''LONDON  TUPO TIYARI  KIBARUA KUMUANDIKIA  BALOZI WETU PIA'' HUU UGOJWA UNATAKIWA KUTIBIWA HARAKA IWEZEKANAYO ''LA SIVYO TANZANIA TUTAONEKANA WATU WAKUHARIBU NA KUHARIBIANA ,MWISHO WA SIKU DUNIA PIA ITATUTUPILIA MBALI NA KUACHA HATA KUTUSIKILIZA'' NI HAYO TU ''ENDELEA KUFURAHISHA MACHO ''RUWA MAMNGI !!
 MPAKA CHINI TOTOZ LA KICHAGGA LISILOKWISHA MAUTAMU ''TULIPAGAWAJE''
 HAPO KWAKEEEEEEEEEE''MCHICHA SI MLENDA BIBI EEEE!!
 THE SUPER MAN THAT MADE IT HAPPEN LAST NIGHT '' YANI BILA YEYE NA INDEPENDENCE YA MWAKA HUU INGEVURUGWAAAAAA''
THANK YOU ABUBAKAR FARAJI '' WE LOVE YOU MBEE!

 HAKIKISHA UMEPIGA PICHA PANDE HIYO 'FLORA LYIMO ANAPIGA PANDE HII KAKA'' MBUTA NANGA'' ANYWAY 'IN HAPA NI MPORA WETU NA THE MAN WHO BILA YEYE SOTE HATUNGEKUWEPO HAPA KWENYE HII SHEREHE YETU KUBWA AMBAYO HUFANYIKA KILA MWAKA HAPA UK '' ILA IKAANZA KUVURUGWA GURUGWA NA WENYE NDOTO ZAO AMBAZO BADO SANA TO BE TRUE'' ILA I CAN SAY WAENDELEE KUOTA NA WASITUTANGAZIE NDOTO ZAO KIBIASHARA ''IS THERE ANY ONE WHO WANT TO BUY DREAMS?? WHATSAPP FLORA LYIMO ON +44 7787471024 YANI NINA NDOTO NYINGI AJABU ''LET ME TELL YOU THIS NO LIMIT TO DREAMS ''SO KAMA ZINANUNULIWA UNGEKUTA WENGI NI MATAJIRI SANA ,MAANA EVERYONE DREAMS''RIGHT!! DO YOU DREAM? OK TELL US YOUR DREAMS'' BUT DON'T MAKE THEM BIASHARA''KAMA VILE WANAVYOFANYA BAADHI YA WATANZANIA WENGI  WHICH I CAN SAY 'WANA WIVU NA HAWANA UBUNIFU WA KUFANYA YAO '' KAZI YAO NIKUSUBIRIA MTU AFANYE YAKE WAO WAJE WACHUKUE NA KUANZA KUVURUGA VURUGA TU ''KAENI MBALI NAO NA USINYAMAZE KIMNYA''DAWA YAO NI KUWAANIKA LIVE'


 HHAHHAHHAAA'I WAS SO HAPPY KUMNASA ON TIME JAMANI ''YANI WAS LIKE NYIMBO YAKE AIPENDAYO KINOMA''MR FARAJI THE MAN WHO CAN MAKE YOU LAUGH HADI MBAVU ZIKUUME''KWELI SHEREHE BILA KUKUWEPO YEYE  NA FLORA LYIMO HAZINAGA MAANA KABISA'' WE ARE HAPPY PEOPLE FROM KILIMANJARO TANZANIA WHO LOVE TO MAKE PEOPLE OUR TANZANIAN HAPPY AND HAVE LIFE HASA UPENDO NA KUFANYA KWELI '' I CAN SAY THAT AND I DO THINK WENGI AMBAO MNATUFAHAM 'MTAKUWA NA MENGI ZAIDI YA KUTUONGELEA'' LIFE IS BETTER WHEN YOU TELL THE TRUTH AND THE TRUTH ONLY'' HABARI YA MUJINI NDIYO HIYO''HATE IT OR LOVE IT '' PUMZI HAMTOI NYIE JAMANI ''AU KUNA MTU ANAZITOA KULIKO MOLA WETU ''MUNGU MWENYEWE NDIYE ANAE TUPO PUMZI SOTE ''SO ENJOY YOUR PUMZI KWA KUFANYA YAKO NA KURUFAHISHA JAMII ZAIDI '' HAHHAHAAA' BADO NACHEKAA'' YANI YOU NEED KUKUWEPO HAPA JANA NA KUMUONA MWENYEWE''MBUTA NANGA!!
 AND MWINGINE TENA NDIYO HUYUUU ''KIUKWELI WALIKUWEPO WANAUME WACHACHE WHO TOOK IT TO THE DANCING FLOOR KUTUONYESHA HOW THEY DO MDUARA KIVYAO VYAO ''CHEZEA WAO WEWE 'ALIKOSEKAMA THE MFALME WA MDUARA  ''AT''NA MALKIA'S WA MAUNO SHILOLE NA SNURA '' HAPA LAKINI WALIKUWEPO KINYIMBA ZAIDI'' WENGINE WATAKUWEPO KWENYE ALBUM YA TATU NITAKAYO POST BAADA YA HII''SO USIKOSE ALBUM (3) IS MORE OF FUN FUN FUN !!
WADOGO ZANGU NDIYO HAOO WAKIYARUDI ''THE ONLY PERSON MISSING HERE WAS DIAMOND BUT WAS HERE KINYIMBO ZAKE ZAIDI ''NA WATUWACHE TUCHEZEEEEEE.aka TULALEEEEEEEEEEEEEEEEEEE''
DONT FORGET TO FOLLOW THIS BLOG'' SO USIPITWE NA MAPOCHOPOCHO YA UKWEEEEEEE!!

No comments:

Post a Comment