KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 10 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS'' UGOMVI MKUBWA WA RAIS OBAMA NA MKEWE FIRST LADY WATOKEA HUKO AFRICAN KUSINI ''BAADA YA OBAMA KUJISAHAU YUPO NA MKEWE NA KUJIKUTA YUPO ZAIDI NA MWANAMKE MZUNGU WA KI'DANISH '' ONA PICHA ZINASEMA YOTE ''MBUTA NANGA!!


Selfie: David Cameron and Barack Obama took a picture of themselves alongside Denmark's prime minister Helle Thorning Schmidt
MAMBO YA SELFIE  NDIYO HAYOOO''NA UNAWEZA KUJIKUTA UPO KICHAKANI NA NDOA YAKO NJE NJE' WAONE HAPA WANAVYO JIPIGA PICHA ZAO WENYEWE NA KUMUACHA MKE WA OBAMA KANDO KABISA,INGEKUWA NI MME WAKO UNGEFANYAJE ? NA JE ANGEKUWA NI MME  AMPENDAE MKEWE IPASAVYO SI NAE ANGEMSHIRIKISHA KWA HIYO SELFIE PICHA YA PAMOJA''WHAT IS GOING ON MR OBAMA? HAWA PICHANI KI'SELFIE ZAIDI NI DAVID CAMERON ,BARACK OBAMA NA MWANAMKE HUYU ALOMSABABISHA FIRST LADY MICHELLE OBAMA KUKASIRIKA MBELE ZA WATU MAMILIONI YA WATU DUNIA NZIMA INAONA HII'' SHE IS THE DENMARK'S PRIME MINISTER 'HELLE THORNING -SCHMIDT''
President Barack Obama and Danish prime minister, Helle Thorning-Schmidt talked closely to each other throughout the ceremony
WAKIENDELEA NA MAZUNGUMZO YAO 'WHO KNOWS WHAT ARE THEY TALKING ABOUT ? HADI KUMTUPILIA MBALI MKEWE'' KUSHOTO NA KULIA PICHA ZINAJIELEZA ZENYEWE'' HURUMA KWA FIRST LADY MICHELLE OBAMA''Mrs Thorning-Schmidt then points out something of interest in the order of service
NA HAWA WOTE INA ONEKANA WAPO NA NDOA ZAO 'BUT SIJAJUA MME WAKE HUYO MRS THORNING -SCHMIDT YUPO WAPI HAPA NA SIJAONA POPOTE WANAMSEMEA NA KAMA ANGEKUWEPO I THINK WANGETAKIWA KUKAA PAMOJA NA KUONGEA YAO KAMA VILE ANAVYO ONEKANA HAPA PICHANI KWA FURAHA TELE NA MME WA MTU '' DONT JOKE WITH MME WA MTU MY DEAR'' THE WIFE KA KAA HAPO HAPO PEMBENI ''AMA KWELI WANAUME WENGINE NI BALAA'' SIKUZINGATIA KUONA HAYA KWA OBAMA'' NILIDHANIA WANA MAPENZI YA KWELI TENA MOTO MOTO YAKUMULIKA HADHARANI KUMBE NDO YALE YALE MAJANGA YA SNURA KATUIMBIA ''MBUTA NANGA'' YANI MIMI HAPA LAZIMA KINGEELEWEKA'' NA MIMI NINGEJISOGEZAJE KATI YAO HAPO ''ILA THE FIRST LADY KAJIKUNJIA USO NA KUONEKANA KAMA MTU MWENYE MIMBA NA ANAETAKA KUTAAPIKA KWA KICHEFU CHEFU KILE WANACHOKIZUNGUMZIA CHA WENYE MIMBA''I DONT KNOW AMBOUT THE MIMBA MAANA SIJAWAHI KUWA NAYO ''BUT NASOMA SANA HIZO HABARI ZA WAJA WAZITO '' ANYWAY ''HABARI YA MUJINI NDIYO HIYOO'' KULE MOTO UNA WAKAJE SASA'''

Obama and the Danish Prime Minister share a joke during the memorial service as the First Lady looks on unimpressed
HAPA MASIKINI FIRST LADY SHE IS ABOUT TO SAY KITU LAKINI ANASHINDWA AINZEJE '' OBAMA NA DANISH WAKE WAKIENDELEA NA JOKE ZAO '' HUKU MKE WA OBAMA AKIONEKANA UNIMPRESSED '' DURING THE MEMORIAL SERVICE' WHY DONT YOU JOKE WITH WANAUME WENZAKO? NA WAPO HUM WAMEJAA TELE'HATA CAMERON YUPO HAPO HAPO NA WEWE'' ?THINK MR OBAMA''

''IS NOT A JOKE MR PRESIDENT''TAKE A LOOK AT YOUR WIFE NOW'AAAAH!!
HIVI HIVI NDIVYO NDOA HUANZA KUVUNJIKA 'TARATIBU OBAMA''
YANI KAMA MANAVYO ONA PICHANI HAPA 'PHOTOS HAZIDANGANYI KABISA.ONA KULIA MKE WA RAIS OBAMA THE FIRST LADY MICHELLE ANAVYOWATAZAMA KWA MTIZAMO WA 'I WISH YOU TELL ME THIS IS WHAT YOU WERE  COMING TO SHOW ME IN FRONT OF EVERYONE '' YANI UNANIABISHA KUNIACHA KANDO KABISA NA KUANZA KUONGEA NA MWANAMKE MWINGINE HUKU MKICHEKA NA KUONEKANA WENYE FURAHA KABISA LIKE WE ARE IN THE WEDDING OF ALL BLACKS (DRESS CODE)'' ? I DONT CARE IF NYOTE NI VIONGOZI YOU ARE MY HUSBAND AND SHE IS NOT' OR IS SHE OR ARE WE 3 OF US IN OUR MARRIAGE? MY DEARS MNAPOKUWA KWENYE SHUGHULI NA MKEO BASI USHUGHULIKE NA MKEO ZAIDI BADALA YA WANAWAKE WENGINE''YANI HAKUNA ASOKUWA NA WIVU ''SO DONT DO IT AGAIN MR OBAMA'' MBUTA NANGA!! JAMANI JIONEENI WENYEWE SASA '' MIMI NIMESHASEMA YANGU NANYI SEMENI YENU ''

2 comments:

  1. mbuta nanga'nani kanunaaaaaaaaa''hahhahaaa pole zake mwaya 'yani Flora Lyimo unanichekeshaga sana na ndiyo maana sikosagi kuingia kwenye hii blog yako..na nilifurahi sana to see you at Tanzania Independence celebrations'' you look FAB''

    ReplyDelete
  2. Michelle in the picture looks like she is saying, "Hey, Girl! Get your hands of my man!! Or I'll come over there and slap you!" Being a president's wife is probably not easy, all the women of the world they get to talk to - jealousy possible is abundant.

    Go sister!
    Kwenda dada!

    ReplyDelete