KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 10 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ IS CHRISTMAS TIME JAMANI ONLY WEEKS TUNAHESABU ' COOK LOOKING SEXY AT HOME.SHOP THIS PRETTY LITTLE PIECES IN TANZANIA NOW!

 FLORA LYIMO FASHION POLICE:HOW TO LOOK SEXY AT HOME'ANAWALETEENI HADI BONGO KWA BEI POWA''MZIGO NDO HUU HAPA NA MENGINE KWENYE MABOX''WHATSAPP +44 7787471024
 MWANAMKE NYAMA SEXY NA FULL KUJIACHIA'' HUKU AKIITWA ANAITIKA ABEEEEEEE MUME WANGU ''aka MPENZI WANGU ''MBUTA NANGA!!

 MWAYAONA MAMBO EEEE''YANI UNAVAA UNABAKIA UKIJISIKIA ON TOP 'JUST YOU'MWINGINE HAKUNAGAAA  ''










 NANI ALISEMA KUNA MONDAY ''' MONDAY IS CANCELLED..NA WATUWACHE TULALEE
 MAMBO YA LOVE ''YOU NEED TO LOVE AND THEN TO BE LOVED'' UKIWA NA UPENDO NA LAZIMA UTAPENDWA 'BILA KUSAHAU PIA NI LAKIMA WATAKUWEPO WACHACHE AMBAO WATAFANYA JUU CHINI KUKUHARIBIA MAMBO YAKO ''KWA WIVU NA FITNA ZISIZO NA MIGUU WALA MIKONO NA MACHO YA KUMINYA MINYA'''
MBUTA NANGA''JAMANI RIZIKI ZATOKA KWA MUNGU NA SIYO MIKONONI MWENU aka MWABINADAM YOYOTE 'EEEE''

 MNAVAAJE CHUPI NA VIATU TENA VIREFU '' MBUTA NANGA!!




ZOTE ZINA PATIKANA KWA BEI POWA NA SASA IN MIKOANI TANZANIA'KWA JUMLA AU REJA REJA' MKOPO PIA UPO JAMANI CHANGAMKENI MFANYE KAZI ZA KUJIAJIRI ZINALIPAJE''BORA UWE FASTA NA MUAMINIFU ''' KARIBU ''

No comments:

Post a Comment