KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 10 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~JUMAPILI YA KWANZA YA KUMUOMBEA MAREHEM NELSON MANDELA HUKO AFRICA KUSINI 'HAPA RAIS JAKAYA KIKWETE AKIWASILI TAYARI KWA IBADA!!

  RAIS KIKWETE AKISALIMIANANA MWAMBATA WA KIJESHI KATIKA UBALOZI WA TANZANIA AFRICA KUSINI KATIKA UWANJA WA NDEGE WA WATERKLOOF AIRFORCE BASE ULIOKO KUSINI MWA JIJI LA PRETORIA'
 WAKITEMBEA HATUA KWA HATUA'' NA MAVAAZI YAO YAKIMSIBANI ZAIDI ..POLENI SANA VIONGOZI WETU '''TUPO PAMOJA!!
TUNAKUAMINIA RAIS WETU MHESHIMIWA JAKAYA KIKWETE'ASANTE SANA KWA KWENDA KUTUWAKILISHA NA KUONYESHA UPENDO TUNAOTAKIWA KUWA NAO KWA WENZETU NA MUHIM KWA SISI WATANZANIA WENYEWE'' BE BLESS ALWAYS OUR RAIS NA WAPE POLE SANA FAMILIA YOTE YA MANDELA OUR GREATEST ''WAAMBIE NI DUNIA YOTE TUMEZIMIKIWA NA MWANGA''YANI HAKUNA MWANGA UTAKAO WAKA TENA KAMA ULE MWANGA WAKE '' BUT TUTAISHI KWA MWANGA MDOGO ALIOTUACHIA NA KUUFANYIA KAZI UWEZE KUWAKA KAMA ULE WAKWAKE..R.I.P. OUR GREATEST EVER NELSON MANDELA''

No comments:

Post a Comment