KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 5 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ TODAY I WANT YOU TO TELL ME WHAT DO YOU KNOW ABOUT BRA!!! TAKE A LOOK AT FL DESIGNS &TRADES BRA ''

 OK MY PEOPLE I WANT YOU TO TELL ME WHAT DO YOU KNOW ABOUT BRA''  HII BRA INA NJIA NANE ZAKUIVAA YANI NJIA NANE'' 8 WAYS OF WEARING IT'' NA INA FAA SANA KWA WALE MAHARUSI WANAO VAA ZILE NGUO ZA MITINDO YAO ILOPENDWA NA KUZOEWA KAMA NYAMA CHOMA''' MBUTA NANGA!!
 DID YOU KNOW LARGE-BUSTED WOMEN REQUIRE BRAS WITH WIDE STRAPS AND AMPLE BUST COVERAGE''
 HAPO NI ONE TO ONE '' WHICH INAKUWAGA MBILI  UNAPOZIJUMLISHA ''SI NDIYO EE''
 MWAIONA EEE.INA PATIKANA IN TANZANIA NA MANY MORE 'KAMA MNAVYOZIONA ZIMEVALIWA AU POSTED AT FLORA LYIMO BLOG AND MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES FACEBOOK PAGE''

SO HABARI NDIYO HIYOOO''NAO TELL ME WHAT YOU KNOW ABOUT SIDIRIA'' ALAFU PIA WHATSAPP FLORA LYIMO KAMA UNA HITAJI ANY BRA OR ANYTHING THAT UMEONA KIMEKUPENDEZA HAPA BY:FL DESIGNS &TRADES '' +44 7787471024 HIYO NDIYO NAMBA YETU YA BIASHARA ZAIDI NA SIYO KUTONGOZANA WALA MAUMBEA YA ANONYMOUS PLEASE''MAANA WHATSAPP SIYO KILA MTUMIA PICHA NI YA KWAKE WENGINE NI WEZI WA PICHA ZA WATU NA KUJIFANYA KWAMBA WAO NDIYO FULANI ''SO MIMI NIMESHAWASTUKIA NA SIDANGANYIKI ''UKIJA KIMIGUU MIGUU NA KUCHUKULIA KIMIGUU MIGUU''UKIJA KIMIKONO MIKONO NAKUCHUKULIA HIVYO HIVYO NDIYO MANAKE''HABARI YA MUJINI ''' LOVE AND STOP HATE''' 

No comments:

Post a Comment