KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 3 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~WHO GIVE YOU BRIGHT COLOUR ? FL DESIGNS &TRADES 'TENA KWA BEI POWA NA FROM LONDON MPAKA TANZANIA MAKE SURE YOU GET NOTICEABLE''

 UNAVAA KIVYAKO VYAKO 'FLORA LYIMO  AMESHAKURAHISISHIA PALE PA GUM 'JACKET ''YANI UKISHAPATA JACKET NZURI NDIYO MAMBO YOTE WEWE VAA TOP YOYOTE ZIBA KWA JACKET '' IKIWA UMEPENDA ANYTHING HAPA LET ME KNOW BY :WHATSAPP + 44 7787471024 EMAIL :flo1974@btinternet.com
















 VIATU KWA BEI POWA SANA ''WEWE WASILIANA NA CEO '' UTAAGIZIWA PAKUVICHUKUA 'KUHAKIKISHA HUJAKOSA SIZE YAKO UNATAKIWA KULIPIA THAT WAY YOU KNOW THE SHOES ARE YOURS FOR SURE!!


MAMBO YA TANZANIA ZAIDI NDIYO HAYOOOO'YANI KWA RANGI YAKO UNAPATA VITU VYA UHAKIKA NA VYA UHALALI '' 

No comments:

Post a Comment