KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 1 December 2013

FLORA LYIMO FASHION POLICE OF 01 /12/2013 ''JESTINA GEORGE ACHAFUA (TENA??) ARUSI YA WHAT SHE CALL HER MY GIRL ISHA WE'VE COME A LONG WAY''HUKU AKIMCHAFULIA NA BLACK JUMPSUIT KAMA ANAKWENDA KUBEMBEA NA MWANAE AFTER SCHOOL '' NA BIBI ARUSI NAE KACHEMSHA NA NGUO YAKE YA KUAZIMA''MBUTA NANGA!!


 KWANZA KABISA NAPENDA KUKUPONGEZA NDUGU YETU MTANZANIA KWA YOUR BIG DAY '' PILI NAPENDA KUKUPONGEZA KWA KUWEZA KULISHIKILIA UA LAKO LA ARUSI IPASAVY ''' TATU MPIGA PICHA ALIKUWA NANI MBONA ALIKUWA HAONI VILE SHEMEJI ALIVYOKAA NA JACKET LAKE NA KUMUAMBIA ALIFUNGUE VIFUNGO MAANA NILIDOGO LINAMTOSHA ONLY ANAPOSIMAMA'' SO ANATAKIWA AKIKAA AFUNGUE VIFUNGUO 'HASA ANAPOPIGWA PICHA ZA KUSAMBAZWA ULIMWENGUNI 'NNE 'NGUO ULIAZIMA KWA NANI ..MAANA HAIKUTOSHI KIFUANI KABISA 'YANI NI KUBWA KULIKO YOUR MATITI YANI UNATAKIWA KUVAA NGUO KUENDANA NA SIZE YA MATITI YAKO '' 

WACHA NIKUPE SIRI MY DEAR''
 KAMA NGUO NI KUBWA KIFUANI VAA PUSH UP BRA'' HASA HII NGUO YA DESIGN HII SIYO YA MTU KAMA WEWE AU HATA MIMI MAANA TUWAFUPI NA MAPEGA MAFUPI PIA'' ALAFU NYWELE UMEBANA JUU NAKUKUFANYA MFUPI ZAIDI YANI UNAKUWA KAMA MTU MREFU ALIEVAA SKIRT '' DONT GET ME WRONG IS NOT JUST YOU MANY WOMAN WEAR WRONG SIZE BRA AND WRONG WEDDING DRESS KUENDANA NA SHAPE ZAO '' YOU NEED TO TAKE TIME TO LOOK AROUND FOR A PERFECT DRESS FOR YOUR WEDDING' KUMBUKA NDIYO HARUSI YAKO YA ONE DAY AND FOR LIFE'' NA HAO UNAOWAITA YOUR GIRLS AU WANAOKUITA YOUR GIRL NDIYO WAMEKUJA KUKUCHAFULIA ZAIDI ''YANI KWANI MLIKUWA HAMUONGEI MKAJIPANGA NA HATA KUSAIDIANA KUONA NGUO MTAKAZO VAA'THAT IS WHAT I WOULD CALL MY GIRLS ''YANI HAWAVAI NGUO SIJAONA NA NIKARIDHIKA NAYO 'REMEMBER IS MY WEDDING AND NOT THEIRS ''SO WANATAKIWA KUELEWA HILO WANATAKIWA KUVAA NA KUPENDEZA FOR YOU AND NOT FOR THEM ''ONA WATU KAMA SHOGA YAKO ULOMUACHA NDANI JESTINA ALIVYOKUCHAFULIA''YEYE ANAKUJA KU JUMP AT YOUR WEDDING DAY ''HANA HATA AIBUJE''
 MWANAMKE YULE 'FULL (MASHOWUZ ) YA KUJAMPU JUMPU KAMA JUMPSUIT YAKE AT THE WEDDING'' HEBU NIKUMBUSHENI TENA HARUSI YAKE KWANI ALIKUALIKA NA UKAMCHAFULIA AU ''MBUTA NANGA''MAANA NAONA HATA PICHA ALIZIFICHAJE''ADHUBUTU KUZIONYESHA DUNIA ''LOL''HAHHAAA''JAMANI MIMI NAWAAMBIENI UKWELI SIKAI VIBARAZANI NIKIWASUMANGENI WALA NIKIWASEMENI KICHINI CHINI ''MIMI NAWAAMBIENI UKWELI WENU WAZI NA NAJUA SHUGHULI ISHAFANYIKA NA ISHAPITA ILA WENGINE NI VIZURI WAJIFUNZE FROM HERE'' SASA WACHA TUENDELEE KUTIZAMA PICHA ''RUWA MANGI ''
 MBUTA NANGA'''HII ARUSI WAS LIKE  A PRACTICE WEDDING'' SASA HICHO KISU MY DEAR NIAJE'' HAHHAHAA'YANI UNACHUKUA KISU JUST LIKE THAT ''LIKE UNAKWENDA KUCHINJA KUKU'' JAMANI MLIKOSA KITCHEN FOIL HUKO JIKONI KAMA MSIMAMIZI WA ARUSI HAKUKUWEPO ? WHY KUJIAIBISHA JAMANI  KWENYEWE SHUGHULI YAKO MWENYEWE AU NDIYI UBAHIRI WA PESA? '  NA MIGLASI YA POMBE HAPO HAPO 'YANI MEZA HAMKUWEZA KUANDAA PIA?' VITAMBAA VIPO MPAKA VYA £1 POUND'' AU SIYO ARUSI DAY KWELI HII'' AIBUJE JAMANI''' KAMA ARUSI NDIYO HIVI BASI NAISHIA HUKO HUKO KANISANI AU NILIKOFUNGIA''AU NIFICHE PICHA KABISA KAMA JESTINA ALIVYOFANYA ZA ARUSI YAKE ''
 ONA MCHAFUAJI LAZIMA AJIFICHE NYUMA ANAJUA FLORA LYIMO FASHION POLICE ATAMNASA TU'' NA NIMEMNASAJE SASA'' USIENDE KUCHAFUA SHUGHULI ZA WATU WACHE WAO WENYEWE WACHAFUE''
 ONA SASA NGUO YA BI ARUSI aka ISHA 'SASA MNAONA NIKWANINI NIKASEMA KAAZIMA HII NGUO ''SIJAIMANISHA KAAZIMA KWELI ILA NDIYO MSEMO NIMEKUA NAO NANITAKOMAA NAO YA KWAMBA UNAPOVAA NGUO ISIKUTOSHE TUNASEMA UMEAZIMA'' HABARI YA MUJINI NDIYO HIYOO'' 
 ONA SASA ''FULL KUSHAFULIANA WOTE '' HUYO NAE ULIMUALIKA KUTOKA WAPI ?MBUTA NANGA'HARUSINI HATUENDI HIVI MY DEARS'' KAMA MNASOMA HAPA JIEPUSHENIIIIIIIIIIIIIII'''
 MCHAFUA SHUGULI ZA WATU MUHIM MKUBWA NDIYO HUYOOO''SASA WEWE NA KUJIITA SIJUI NINI NA NINI ''NA PAMOJA NA KUWA NA BLOG HUWA UNA POST UKIWA UMELALA AU NDIYO ZILE ZAKO ZAKUSEMA SIYO WEWE HUWA UNA POST VITU KWENYE BLOG YAKO 'MAMANA UNGEKUWA UNAIGA MAZURI YALE HUWA YANAPOSTIWA  AT BLOGS NA MITANDAONI ''WHY GO AND MAKE YOUR GIRL BIG DAY A DEPRESSED WEDDING?'' YANI I MUST SAY TO LOOK AT YOUR BLACK JUMPSUIT ETI UMEVAA AT WHO YOU CAL YOUR GIRL WEDDING ITS JUST DEPRESSING ME TOO'' I FEEL HER KWA KWELI '' YANI MLIOALIKWA NA WACHACHE ALIWAAMINIA PENGINE MNGEMSAIDIA TO MAKE HER BIG DAY A FAB WEDDING TO REMEMBER KUMBE IS JUST FULL OF SAD SAD PEOPLE LIKE THIS WINTER TIME IN ENGLAND AT THIS MOMENT OF THE YEAR '' MBUTA NANGA'' I THINK MTANISOMA NA KUNIELEWA LUGA ZOTE NAKOROGA NIKIPENDA 'ILI MUELEWE NA KUJIREKEBISHAAAAAAAA'''HAHAHA!!
 MSOSI WA HII ARUSI YA WINTER TIME NDO HUOO'''MBUTA NANGA!! 
 THIS IS WHY THEY SAY 'BLACK IS THE NEW WHITE'' BUT AFADHALI HUYU DADA ESTHER KAVAA BLACK BUT YA KIHARUSINI IS POWA JAPO NO BLACK AT THE WEDDING'' AVOID IT IF YOU CAN '' EVEN IF IS FAB DRESS'' 
 ETI WAPO KWENYE ARUSI ''MBONA VIHOJA HARUSINI '' DADA MWENYE RED HIYO NGUO ISINGE KUWA NA NYEUPE NDANI JAMANI ''NOT GOOD AT ALL'' NA HELA HIZO HIZO ULIZOTUMIA KUNUNUA HIYO NGUO YAKO YA RED NA WHITE LINING IS JUST LOOK CHEAP AND MBAYA PAMOJA''ILA PIA AFADHALI KULIKO JUMPSUIT YA MAMA IMAN HAPO'' ALL YOU NEED IS TO KNOW WHAT TO WEAR TO WHO YOU CALL YOUR GIRL WEDDING JAMANI ''MMEMFANYA HATA YEYE MWENYEWE KAONEKANA DEPRESS '' HAIJULIKANI NI HII BARIDI AU NDO NYIE'' YANI FULL MADEPRESS MATUPU''
 THIS IS AFADHALI KABISA''YANI BORA DADA YETU BEATRICE FREDERICK MWELINDE KAVAA KUIFUKUZA WINTER '' PENDEZA KWA KWELI KILA KITU ON POINT '' NA KIPOCHI CHA ARUSINI MWAKIONA LAKINI '' SASA MSIKOSE KUODA VYENU MAPEMA AT FL DESIGNS &TRADES'' 07787471024 YOU CAN ALSO WHATSAPP ANYTIME'' NAMBA HIYO HIYO ''

 MBUTA NANGA!!! ONA SASA NGUO NAYO INATAKA CAKE'' HAHHAHAA''JAMANI WAKE WA WAZUNGU WACHENI KUCHEKESHA WENYE MAPENGO NA WASO NA MENO PIA WANACHEKAJE''

 USICHEKE SANA NGUO ITADONDOKA HAIKUTOSHI MBUTA NANGA!! HONGERA KWA KUMPATA MZUNGU WAKO MWANYA NA PIA KUWATUPILIA MBALI MASHOGA WANAFIKI WAKO ''HALOOOOO'' HAHHAHHAHAHAAA'' NAJUA UNACHOCHEKA  HIVYO '' HUKUWAALIKA MAMBO KIMNYA KIMNYA HADI MAPICHAAAAAAAA''HABARI YA READING NDIYO HIYOO''


 MBUTA NANGA'''ITS LOOK LIKE WE ARE KILLING THE CHICKEN MY DARLING!! ANYONE PASS ME A SMALL KNIFE AND A KITCHEN FOIL PLEASE!!

 POLE ZAKO MY DEAR ''USIJALI WENGINE WATAJIFUNZA NOW'' KISU KIKUBWA MPAKA HATA KUKISHIKA TABU ''HUKUWEZA KUTAFUTA WATU WAKUKUSAIDIA UNAWALIPA YANI WANASHUGHULIKA NA KUKUPAMBA NA PIA KUPAMBA ARUSI YAKO ''MBONA KAMA PUB AU NI MACHO YANGU JAMANI ''HATA KAMA NI PUB BASI SIWANGEKUSAIDIA KUPAMBA MEZA HIZO KWA ONLY £1 POUND KITAMBAA CHA MEZA YA KUIKATIA HIYO KEKI (CAKE)NA KITCHEN FOIL PIA ONLY £1 POUND' ?? POLE SANA AISEE NAONA KAMA SIYO HARUSI BADO MNAFANYA MAZOEZI'' USIWACHE KUNIALIKA NIJE KUKUSAIDIA ''HATA VITAMBAA VYA MEZA NA MISOSI YA MOTO NITAKUPIKIA BETTER THAN CHIPS aka FAT CHIPS YANI KUBWA KUBWA HATAREEE IN THE WINTER '' KAMA MLIVYO AMUA KUWALISHA WAGENI WENU ON YOUR BIG DAY ON THE ENGLISH WINTER TIME''
WALIOALIKWA NDIYO HAOO''FULL DEPRESSING'' ONLY WACHACHE DADA MWENYE YELLOW HEBU SIMAMA UMEVAA VERY NICE SIMAMA UWAFUNIKE HATA WALOCHAFUA PIA JAMANI ''WAPI JESTINA NA BLACK JUMPSUIT YAKE''AU NDIYO KAJIFICHA MAANA ANAJUA KESHA HARIBU ''MBUTA NANGA!!
 DONT GO TO THE WEDDING IF YOU ARE GOING TO CHAFUA JAMANI ''KWANINI MSIVAE VIZURI NA KIHARUSI ONCE '' JUST ONE BIG DAY OF MPENZI WENU WEDDING? IKIWA KAMA KWELI MWAMPENDA NA MNATAKA AFURAHIE ARUSI YAKE'' ALAFU ISITOSHE KAOLEWA NA MZUNGU'' ??SASA HUYO MZUNGU ANAONA WATANZANIA KAMA HATUJUI SIKU INAANZIA WAPI ''KUMBE NI SIYO WATANZANIA WOTE ONLY NISEMA 70% WANAKWENDA KUCHAFULIA WATU SHUGHULI ZAO ..THAT BIG?? ''YES'' I TELL YOU ''SIJUI WATANZANIA WENGI KWANINI HAMJIPENDI KUJIFANYIA YENU MPENDEZE ,YANI SIKU MOJA UHAKIKISHE UNATOKA KUFUNIKA HASWAAA PIA MNASHIDWA??ONLY ONE DAY NA TENA KAMA UNABAHATI UKAALIKWA '' LET ALONG OTHERS'' RUWA MANGI '' ILA FLORA LYIMO FASHION POLICE 'HATOCHOKA KUWANASA NA KUWAAMBIENI UKWELI WENU '' 

2 comments:

  1. Hahahaha Flora ndo maana nakupenda kwa kuongea ukweli, hii arusi madudu matupu kuanzia bibi arusi mpaka waalikwa, na Huyo Mjuaji mshafua Arusi za watu Jestina ajifunze kutokana na matukio sio kujisifia tu, tatizo lake anapaniaga sana shuhuli za watu apendeze yeye peke yake kumbe anaishia kuaribu, I hope this time atajifunza. Nakupendaje mpora wangu kwa kuwapa maukweli

    ReplyDelete
  2. Hahahaaaa uwiii ndio harusi za UK hizo full ubahili jamani au benefits zimepungua sana ? lol! Mbona vitu duka la Aldi vitu viko cheap sana au hata mngetoa order Waitrose wakawatengenezea vitu vidogo vidogo kibao for 30pounds au hata paundi 100 kutoa kwa wedding yako unapata vitu kibao na panapendeza, utafikiri ndoa ya makaratasi! mbuta nanga!

    ReplyDelete