KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 10 January 2014

BY:FLORA LYIMO ~ WELCOME TO FL DESIGNS&TRADES NDANI YA OXFORD STREET LONDON '' TANZANIAN WRIST WARMERS BY:FLORA LYIMO 'ALSO ENJOY WIMBO HUU PIA'HAVE A FAB WEEKEND MY DEARS''


 FLORA LYIMO AKIWA JOB ANAFANYA YAKE .DISEGNER ANAEYATAFUTA MATAWI YA DESIGNER WALIOPO KWENYE MATAWI YA JUU TIYARI ''YANI FANYENI KAZI NA TAFUTENI JINSI WENGINE WALIONA MANOTI WALIVYOYAPATA MANOTI HAYO ''ILI MSIJE MKAISHIA KUOMBA OMBA..MSIKILIZENI DAUDI KABAKA HAPA''AKIOMBA AKOMBOLESHEWE GARI '' UKIMALIZA NIAMBIE UMEJIFUNZA NINI KATIKA WIMBO HUU'' ENJOY 'ZILIZOPENDWA ALWAYS ZITAPENDWAAA'' MBUTA NANGA''





 MWAONA EEEE''NDIYO MPANGO MZIMA WA WINTER 2014 NEW COLLECTION BY:FL DESIGNS&TRADES KNITWEAR !!






RUWA MANGI''HABARI YA MAISHA NDIYO HIYOOO''WHAT YOU THINK ? WACHA AONI YAKO HAPA NA PIA TUNAHITAJI KUSIKIA NA KUONA YAKO 'ANYTHING THAT YOUT DOING RIGHT NOW WITH YOUR LIFE '' STAY BLESS ALWAYS '' ALSO FOLLOW THIS BLOG IF YOU HAVEN'TS '' WHATSAPP + 44 7787471024
FLORA LYIMO FASHION POLICE''

No comments:

Post a Comment