KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 16 February 2014

BY FLORA LYIMO ~ALBUM (1) YA MATOKEO YA DIMPOZ SHOW NA STAR WA MKASI SALAMA ' IN LONDON LAST NIGHT''WAS A FAB SHOW EVER'' AND NOT MBAYA KAMA ILE YA YULE SELFISH MZEE YUSUF'' MBUTA NANGA!!




The Super Star akimba wimbo wake LIVE hapa ni show yake ya jana''FAB SHOW''

And the Super Star Bongo Movie Nusrat Semtawa Hakukosekana kuwapa wenzake Big support'and How much Flora Lyimo Love her ? this Much '''Umeona eeeee'mbuta nanga'My Shostitamu na tupendane wajekuinbox''hahhahhahaha'' kicheko chake yulee'kubwa jingaa''Hovyoo kweli Dumedem''Anway wacha movie iendeleeee''



 kule kuleeeeeeeeeeeeeeee''mambo yako huku ''Drunk in Love'aka You and me''Dimpoz Song'
 Flora Lyimo Fashion Police''anaetingisha Watanzania wote Ulimwengguni''mtasema mtachoka mie ni yule yule Star wenu hasa wa Flora Lyimo HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' Nyie tukaneni matusi huko Insta'' na popote pale 'huku mkishindwa kupenda mlonao na kupeana mapenzi moto moto 'na kujikuta mkiachika huku Flora Lyimo akihesabu miminoti yake'' Hicho Kipochi ,Nguo na Viatu on sale at FL DESIGNS&TRADES LONDON OXFORD STREET MTAA WA MAHELA'' AND ALSO IN TANZANIA PIA KWA MKOPO EXPRESS'' WHATSAPP +447787471024.






 OUR SUPER STAR DIMPO ,,ALIANZA SHOW YAKE HIVYOOO''

 Hapo kwakeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee'''full house watu weeeeee''hakuna shidaaaaaaa happy Valentines Day 'mbuta nanga!!







 mwaona eeeee'hakuna kitu kinachokuja bila kutolewa jasho hasa kikiwa kizuri kama hii super show ya Dimpoz ya leo '' We love you and Thank you ''We can wait for your next Show''

 Will you Mariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiimeeeeeeeeeeeeeee''Mbuta Nanga''Badaeeeeeeeeee''
 Tizama Warembo wa UK ''walimpaje Kizunguzungu Super star Dimpoz'' Mwamuona eee'Picha zasema yote jamani'' he is just super Intertiner'' ENTERTAINER''

 Super Mdoli aliefananishwa na Dimpoz eti she is like Vanessa'Just Me and Youu''hivi mbona hawakuja nae''


 Here She is ''how Pretty is She'' I love her bure bureeeeeeeeee''

 Mastar wakikutana utawajua tuu'' My shostitamu akihakikisha nae anatuzaaaaaaa''chezea yeye hapana kabisaaaaaa''tena unatakiwa ujitizame juu mpaka shini alafu utuambie una nini chakutushughulisha kwako wewe  kubwa jinga''lemutzzdumejikeeeee''utaisoma hii au utasomewa na mburula wenzio''





 Mastar wakikutana utawajua tuuu''Flora Lyimo nae ndani ya mituzoooooooo'' kutoa ni Moyo na kupanda stejini ni kutunza wajemeni muliweke hilo akilini mwenu'' la sivyo usipange stejini'' subiria ashuke chini'' Mbuta Nanga'' na vile vile wale mnaopanda stage na kuja kunifuata kama nimekupiga picha jua kazi yangu ni kumpiga star anaetuburudisha picha ''sasa wewe ukienda kumziba nifanyeje? jibu ni lazima ukuwepo mnasoni mwa camera'' na kama unamvuto au chochote chakunisababisha nipoteze muda wangu wakuipost kwenye Hii Blog ya Flora Lyimo Fashion Police''basi nitaipost utake usitake''but now days''sina muda na mipicha yenu isokuwa na mvuto hata kama umepanda stage''sasa nakuambieni hivi ''ukiona picha yako haipo kwenye Album zote ''na ulipanda stage jua haina mvuto na ndo maana nikaitumbikiza kwenye shimo langu la kutupa takataka'' you know ''Kiswahili way zaidi''

 Msikose kurudi hapa kwenye Flora Lyimo Fashion Police Blog''kuona Picha za Jestina na Dimpoz alichomwambia'LIVE'' yani was full kuchekaaaaa'dont miss''ok'' coming soon''
 Mwanamke/Mdada Mjanja haachi pombe yake mezani na kurudi kuinywa ''chezea wajanja wa Mujini weweeeee'' Haloooooo!!

HABARI NDIYO HIYOOOO''ATAKAE SEMA HII SHOW HAKU ENJOY NI MUONGOOO''WATU TULIFURAHIA HADI MWISHOOOOOOOOO''
NOW Follow this Blog'' More to cme'' Album (2) inakujaaa'tena Hot'''Hot''zaidiiii''Enjoy ''

No comments:

Post a Comment