KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 14 February 2014

BY FLORA LYIMO : NIMECHEKA MPAKA KIKOHOZI''HAHHAHAHAAAAA''MBUTA NANGA!! MDAU THANKS AND HAPPY VALENTINES DAY MY FANS OF FLORA LYIMO BLOG'

KAMA HII STATUS ILIKUPITA ISOME NOW'' NA NDIYO MPAKA HUYO KANITUMIA HII CARD 'KWA SABABU YA HII STATUS YANGU''YANI NI KWELI KABISA '' USIUMIZWE ''TUMIA WALIOPO KWENYE YOUR FREEZER 'KAMA HAKUONYESHI MAPENZI YA UKWE'
HII NDIYO SIRI YANGU KWENU MY FRIENDS..KUHUSU KUKUWEPO KWENYE Relationship. .Yani ISHI KAMA Fridge freezer. ..UNAPOMPATA UMZANIAE NDIE THE ONE...WENGINE WAKIJA WACHUKUE WAWEKE KWENYE FREEZER..HUWEZI JUA LINI UTAJIKUTA UKIWAITAJI ..MAANA WATU WENGI HASA WANAUME WAMEKUWA NA UTAPELI SANA WA MAPENZI HASA WALIOPO HUKO TANZANIANI .WANAVIZIA WADADA WANAOISHI MAJUU NA KUJIFANYA WANAMAPENZI NAO .MARA WAPOSINGLE. HUKU WAKIJUA KWAMBA HAWAPO SINGLE. .ILI MRADI APATE KILE ANACHOKITAKA.BASI MIMI NAWAPA MWISHO WA MWEZI HUU..IKIWA HAWARUDISHI MALI AU PESA ZANGU ZA KIBIASHARA NAWATAJA HAPA HAPA HADHARANI.ILI WENGINE WAWAJUE ...NA WASIJIKUTE WAKITAPELIWA KAMA FLORA LYIMO.YANI MIMI SIPENDI MCHEZO NA HASA UPUMBAVU WA MATENDO. ..JUA KUNA TOFAUTI YA MTU MPUMBAVU NA MFANYA UPUMBAVU.... Na MFANYA UPUMBAVU NI YULE TAPELI.NA MPUMBAVU NI YULE MWENYE TAMAA.SO KAENI TIYARI MNAPOWAGUNDUA MSIPATWE NA UGONJWA WA MOYO...INGIA KWENYE FREEZER HUKO KUNA WELE OLEWAWEKA MLE UNAWEZA KUWAKUTA BADO WAPO FRESH KABISA.SO USIJISUMBUE KUUMIA KICHWA..TUPA KULE TUMIA YOUR FREEZER WHEN UMEWASTUKIA.MBUTA NANGA.
Unlike ·  · Promote · 

No comments:

Post a Comment