KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 20 February 2014

BY FLORA LYIMO~ TIZAMA ZILE PICHA HAWAKUPENDA MZIONE''SALAMA JABIR AKIKATA MAUNO IN LONDON 'MBUTA NANGA!!

 Chezea Yeye hapana kabisa nani alisema hajui kukata mauno'' mbuta nanga!!wacha movie iendelee''

 Comedy time''Dimpo and Salama of Mkasi ile yakuwahoji watu siyo ile yakuwanyoa watu akili zao vichwani'Mbuta Nanga'' hahhahahhaaa' hivi mwajua mnaweza na tunawakubali sana'' hahhahaha"
 Haya salama ''tupo London hapa hebu waambie Watu hii ya UK inataka kujua Je'Umeolewa ? na ni kwanini huvaagi magani ? na Flora Lyimo anasema hiyo nyonga yako ungevaa Nyeusi au Nyekundu ''habari ndiyi hiyo ''Jamani Show ilikuwa Powa sana'' and I mis it kwa kweli '' 
 Mwaona Kiatu eee'' Wasafiiiiiiiii'' Mimi nitamtafutia Viatu powa sana maana sasa nimeshajua Style yake ya Viatu 'sawa Salama eee' so usisahau to whatsapp Flora Lyimo on +447787471024

 Na hapa ndiyo Dimpoz Mwenyewe yani mwendo wa kikazi zaidi 'hatariiii''kitu inaruka hiii''
 Hhahahhahhaaa'watu hawakuamni mauno ya Salama wamebakia midomo waaaaaaoooooo''
Mbuta Nanga'' Jamani hapakutoshaaaaaaaaaaaaaa''yani we want the show back again for sure'
Mmepostiwa na Flora Lyimo Blog

No comments:

Post a Comment