KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 27 March 2014

BY FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS THE TANZANIAN SUPER STAR BLOGGER AND OWNER OF BONGOLICIOUS MANGE KIMAMBI GAVE BIRTH TO BABY BOY KEANU IDDI LOWREY AT CEDARS SINAI HOSPITAL 'CONGRATULATIONS MR &MRS LOWREY !!MANGE ASANTE SANA KWA KUMSIKILIZA FLORA LYIMO ALIPOKUSHAURI (IN HER BLOG) KUMUITA HUYU MWANAO IDDI AFTER MAREHEM BABA YAKO MKUBWA'' I WISH NINGE BET ON''MBUTA NANGA!!

HONGERA SANA MAMA WATATU'' YANI WATU KAMA KAWA YAO ''WALIOSEMA MTOTO NI WA BLACK SIJUI NANI MBONGO''SASA KIMEKULAJE KWAO''MTOTO MWEUPEEEEEEEEE''BABA MUZUNGU FOR SURE''HAHHAHA'' KWELI WABONGO WENGINE NI NUKSIIIII''DAWA YAO NIKUWAZIDISHIA VIDONGEZ''
Anyway '' Nyota zangu lets msaidia Dada yetu hapa kufurahi na Familia yake'' kwani  God is Great the Baby Keanu Iddi Lowrey his here with us he weighed 3.6 kgs Mama na Mwana doing well ila Mama kajichokea balaa'' so Im sure in the next few weeks tutabahatika kumuona Baby Iddi Sura'' I cant wait and Mange Hongera tena kwa kunisikiza nilipoandika my last Post kukupa pole kwa kufiwa na your Baba Mkubwa IDDI'' I did say I HOPE UTAMUITA MWANAO AFTER HIM,UMUITE IDDI ''AND YOU DID''I WAS SO HAPPY KWA KWELI ''WHICH I THING HATA BABA YAKO MKUBWA HE IS SO HAPPY AND PROUD OF YOU'' Mungu ampokee salama na Vile vile atutunzie Baby Iddi mdogo akuwe hadi uzeeni na siku moja hata aweze kufungua our Blog na kusoma hizi Post zetu''au hii Blog yangu''Mbuta Nanga!!
HIVI NDIVYO NDANI KULIVYO 'YANI BAADA YA KUJIFUNGUA UNAKUJA KUPUMZIKA HAPA'' THIS IS THE ROOMS ZA CEDARS SINAI MATERNITY''
PAZURIJE SASA'' CHOONI NA BAFUNI ''

Having a baby is one of the most important events for a family. At Cedars-Sinai, you can take comfort in the knowledge that you are receiving the highest level of care. Every mother and baby is special to us and our new mothers give birth in beautifully decorated private labor-delivery-recovery rooms. Soft colors, recessed lighting and coordinated bedding and drapery provide a sense of home. Special touches, including full-sized tubs for relaxation during labor and comfortable birthing beds add to the mother's comfort. We also offer Deluxe Maternity Suites to provide the ultimate in comfort with all the compassionate, expert care for which we are known.  
HABARI NDIYO HIYOOO''SASA NAMSUBIRIA SHAMIM MWASHA 'NAE NAMUOMBEA AZAE SALAMA PAMOJA NA WAJAWAZITO WOTE DUNIANI''MUNGU AWALINDE NA KUWASAIDIENI MZAE WATOTO WENU SALAMA''AMEN'' YANI KUZALIA POPOTE UNAWEZA 'SIYO LAZIMA POSH MAHALI ,HATA KWENYE ZIZI LA MBUZI UNAZAA TU''CHA MUHIM SANA SANA ,NI UMZAE MTOTO WAKO SALAMA NA AWE NA AFYA YAKUSTAHILI NA WEWE MAMA MZAZI UWE NA NGUVU NA AFYA NJEMA VILE VILE'' AMEN''
Flora Lyimo Fashion Police Blog

No comments:

Post a Comment