KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 27 May 2014

BY FLORA LYIMO ~MSIBA MWINGINE MZITO WA BONGO MOVIE 'AFARIKI LEO ASUBUHI 'SOMA KILICHOSABABISHA KIFO CHAKE'SO SAD''

 MUNGU NDIE ANAE JUA KILA KITU'' R.I.P RECHO NA MWANAO KICHANGA'AMBACHO HATA KUWEZA KUMFURAHIA KWA SIKU MOJA 'JAMANI HII IMENILIZA NA KUONA UMUHIM WA WANAWAKE DUNIANI ZAIDI ''KWELI HAKUNA KAMA MAMA'' SO SAD''
MWIGIZAJI wa sinema za Kibongo, Rachel Haule ‘Recho,’ amefariki dunia asubuhi hii. Marehemu amepoteza maisha mara baada ya kujifungua.

Alijifungua kwa operation mtoto akafariki hapohapo,na yeye akalazwa ICU,ila leo asubuhi ndio akafariki..

MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI. AMEN!

BARI NA PICHA KUTOKA 255'
 FLORA LYIMO FASHION POLICE SAY .ASANTE SANA'

No comments:

Post a Comment