KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 2 June 2014

BY FLORA LYIMO ~ ILE PROFESSIONAL VIDEO DIAMOND ON STAGE WITH YOUR TOP IN TOWN 'FLORA LYIMO 'HII HAPA' AISEE'' KWELI NAJIAMINIII'' Diamond live in London''



HATARIIIIIIIIIIIIIIIIII''MBUTA NANGA LIVE ON STAGE '' HAPANA CHEZEAAAAAAAAA''

 HATA DIAMOND MWENYEWE IKIWA UMEMSIKIA AKIJISEMEA HATARIII''MBUTA NANGA DANCE NDIYO THE TALK OF MUJINI''NANI KANUNAA''NA WAACHE WANUNEE'MAANA KUCHEKA KWAO NI BAHATI MBAYAAAA''' HAHAHA''I JUST LOVE YOU DIAMOND''LAKINI 'DHA"


HAPO SASA'''HAPANA CHEZEAAAAAA EEEE'''MBUTA NANGA''


MWANAMKE KUJIAMINI ''NA JUKWANI NDIYO HASWAAA THE TALK OF MUJINI''MBUTA NANGA'

HERE HE IS'' YOUR TOP IN TOWN FLORA LYIMO WITH  THE NOMINEE DIAMOND PLATNUMZ '' 

SASA WEWE MBURULA KINUKA MKOJO rachel.a.temu''ULIECHUKUA MOJA YA PICHA YANGU NA KUIANDIKA UPUUZI WAKO KWA SABABU YA WIVU'' ''KWA TAARAIFA YAKO 'FLORA LYIMO SIYO MARA YA KWANZA KUKUWEPO NA DIAMOND NA WALA SIYO MARA YA MWISHO''SO KANYE UPIKE ULE''' PUMBAVU ' NA UTAENDELEA KUCHOMWA NA JUA MPAKA UFE  NA LIMDOMO LAKO LILIVYO UMUKA KWA KUWASEMA WATU'LIMWANAMKE LIZIMA HOVYOOO''KAMA UMEKOSA KAZI SIUKALIME MANANASI ' ''SASA HILO LIMDOMO LAKO LITAOZAA ANY TIME KWA UMBEA WAKO,KAZI KUWASEMA WENZI MABAYA NA MAZURI YAO UNAJIFANYA KIPOFU HUYAONI''' MBUTA NANGA'' 
Follow:FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG'
Follow Instagram:flora-lyimo-mbuta-nanga

2 comments:

  1. Kumamake huyo rachel a temu kauza mkundu mpaka umelegea mavi kumtoka saa zote''tupa kule Flora Lyimo tena hata huku usimtaje kabisa'' upo juu na wakuwache miaka mianane...

    ReplyDelete
  2. Flora wacha kubania comment zangu hili lipanya rachel nalichukia nalitafuta sana'ipo siku nitalitia mikononi''

    ReplyDelete