KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 9 June 2014

BY FLORA LYIMO ~ MATOKEO YA THE BABY SHOWER OF THE YEAR IN LONDON OF FATHIYA' ALBUM (1) YANI NI FUNIKAA''MBUTA NANGA''

I THINK PICHA INASEMA YOTE NA MNA MACHO MNAONA'' AU MNATAKA MUAMBIWE TIZAMA'' YANI IM SO HAPPY FOR YOU MY WAPORA'' MUNGU AWABARIKI MTULETEE WATOTO WETU HAPA DUNIANI SOON NA SALAMA'' BE BLESS ALWAYS WAPENZI ''







THE SONGAMBELE SUPER MADADA'S aka WAPORA WA FENDI'' NAWAPENDAJE SASA''FATHIYA AND DOLLA''WA MAHELA'' MBUTA NANGA!!



MCHAGGA ULAYA 'AKIFANYA YAKE''LAZIMA WATU TUCHEKE MAANA HAPA WALIOALIKWA NI WAKUCHEKA TU''SIYO WALE WAKUNUNA'' NA KUCHEKA KWAO BAHATI MBAYA'' CHEKAAAAAA''NANI KANUUUUUNAAAAA'''
KANITANGAZEEEEEE''TENAAAAAAAAAA FANYA FASTA FASTA''






MBUTA NANGA'MTU NA WIFI YAKE UTADHANI TUMEZALIWA NA FAMILIA MOJA'' TUNAPELEKA ZAWADI ZETU KWA VICHEKESHO ZAIDI''MAANA SIE NDIYO TULIVYO ''KUCHEKA NA KUCHEKESHA KWETU NI KAWAIDA KUNUNA NA KUNUNUSHA NI BAHATI MBAYA''' NAMPENDAJE SASA''


MY PACHA aka MY WIFI EMMY ''NAE HAKUBAKIA NYUMA NAMPENDAJE SASA'' YANI I JUST LOVE THE WAY TUNAFANANA KWA RANGI ZETU'' STAY BLESS ALWAYS WAPENZI WANGU''
NINI TENA MPORA WA FENDI '' LEO LAZIMA UCHOKEEEEE''TUTAKUCHEKESHAJE SASA''


DADA MTU HUYOOOO'DOLLA NA SANDUKU LAKE LILILOJAA DESIGNERS ZA KIJACHO HATARIIIIIIIIIIIII'' ALAFU LAZIMA MAUNO YALIHUUUUUU''
DADA,DADA HUYOOOOOOOOOOO''DADA,DADA HUYOOO ,DADADOLLA''

YANI MIBAHASHA YA MAMINOTI HATARIIIIIIIIIIIIIII'''I LOVE THAT'' HELA CASH NDIZO ZILITAWALA HII BABY SHOWER''

NINI TENA WAJAMENI ''CAMERA ISHAWATANGAZAAAAAAAAAAA''MBUTA NANGA''









MAZAWADI YANGUVU YAKIZAWADIWA''CHEZEA PAMBEEEEE'''

KAMA HUU SIYO UMBEA NI NINI? HAHAHAHAA''KUMBE IS THE BABY GIRL EEE'' HAHAHHAAAA'' I LOVE IT''
HAAHHAHAA''ALIETUTANGAZIA MBEA LIFE MWAMUONA EEE'' HAHAHAAA''YANI BADO NACHEKA''HAPA''WAJUA WATU HATUKUWA (wengine kama Flora Lyimo) TUNAJUA SEX YA MTOTO ,SO MARA TUNA DADA YETU HAPA AKIJITOKEZA WA KWANZA KWANZA KUTOA ZAWADI ZAKE ZA NGUA ZA BABY GIRL NA BALUNI LA PRINCESS'' WATU TUKABAKIA MIDOMA WAZI ''NA WENGINE KUFURAHIA MNO ''WOOOW IS THE GIRL IS THE GIRL ''HOW PRETTY IS SHE GOING TO BE''LIKE MAMA LIKE BABA'' MBUTA NANGA'' UMBEA ULIOKUWEPO KWENYE BABY SHOWER NDIYO HUOOO''NISHAWATANGAZIENII'' HAHHAHAA'' I JUST LOVE IT SO MUCH ''NILICHEKA SANA'' JAMANI KUCHEKA NA KUFURAHI KWANGU NI KAWAIDA KUNUNA NA KUNUNISHA KWANGU NI BAHATI MBAYA''
HABARI NDIYO HIYOO'' USIKOSE KURUDI FOR ALBUM TWO''
Follow this blog' ili usipitwee' FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG

No comments:

Post a Comment