KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 29 June 2014

WHATS ON ? INTRODUCING THE FLORA LYIMO OPPORTUNITY 2014'' HAYA SIYO YAKUKOSA KABISA 'JIUNGE NASI LEO ''












KUJIUNGA NA FLORA LYIMO TEAM '' NI KAMA KUVUTA HEWA'' JUST WHATSAPP
+44 7787471024 'YANI HATA KAMA SIJAKUJIBU KWA DAKIKA MOJA 'JUA NITAKUJIBU KWA DAKIKA TANO'' KARIBU SANA''  HAYA MABEGI YOTE ARE ONLY JUST TSH.25.000'' YES WE CAN '' AND YES BEBA SASAAAAAAAAA MBUTA NANGA!!

1 comment:

  1. Mbutaaa ruoko mndum nataka sana best yaani ulivyosema kuhusu unyanyasaji kama umeniona mm sasa nipe iyo dili niko stand by jamani niko tayari kabisa mpendwa naitaji kweli kitu cha kufanya jamani sasa naanzia wapi yaani wewe mungu kanena na ww jamani sijui hata umefikiria nini yaana naanza kuona mafanikio mbele yangu endelea na huo moyo mwanamshiki nakukubali yaani we acha tu sina zaidi nasubiri unipe maelezo zaidi

    ReplyDelete