KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 1 October 2014

WHATS ON ? FLORA LYIMO BIG DREAM COME TRUE ON THE 09/09/2014 KAFUNGUA DUKA MJINI LONDON ''SASA HAKUNA CHA KUPOTEA WALA KUSEMA NI UWONGO SINA DUKA NA DANGANYA'' HABARI NDIYO HIII HAPA..BREAKING NEWS'' IN BLACK & YELLOW'' FLORA LYIMO TZUK MBUTA NANGA!! 35 OXFORD STREET LONDON '' ANGALIA WAGENI WAJANA KUTOKA TANZANIA KUJA KUMPONGEZA DADA YAO NA MTANZANIA ALISI KWA DUKA LAKE KUBWA UINGEREZA MJI MKUU LONDON'' RUWA AIKA MBEE''












HIYO NDIYO BREAKING NEWS NA HABARI YA MUJINI HASA MJI MKUU WA UINEREZA LONDON '' 
YANI NIMEWAJIA KWA MTINDO MPYA WA KUUFUNGA MWAKA 2014 BADO HAWAJAWAHI ONA MCHAGGA ULAYA'' ANAWAJIA NA STYLE YAKE MPYA KABISAAAA'' LEO SIONGEI MENGI HAPA NISHACHELEWA '' NACHOWEZA KUSEMA NI HIVI '' NAWASHUKURUNI SANA WALE WATANZANIA WENZANGU KAMA HAWA KAKA ZANGU WALIOTOKA TANZANIA WAPO HAPA UK KIKAZI NA WAKASEMA LAZIMA TWENDE TUKAMPE PONGEZE MCHAGGA WETU NA MTANZANIA MWENZETU AMBAE ANAIPEPERUSHA BENDERA YETU MAHALI AMBAPO NI SHIDA NA NI MAARUFU ULIMWENUNI ''YANI KWELI IM SO PROUD OF YOU KAKA ZANGU NA WATANZANIA WENZANGU WOTE MNAONIKUBALI NA KUJA KUNI SURPRISE '' MUNGU AWAZIDISHIENI UPENDO HUO HUO MLIO NAO KWANGU NA KWA WATANZANIA WENZENGU'' NA WAPENDA SANA NA PAMOJA TUTAIWAKILISHA NCHI YETU POPOTE PALE ULIMWENGUNI TUKISEMA '' CCM OYEEEEEEEEEE'' RUWA MANGI AIKA MBEE''
NA WALE MNAO NITUKANA ENDELEENI KUNITUKANA MAANA MATUSI YENU NI BARAKA TELE KWANGU '' SI MLISEMA NADANGANYA SINA DUKA UK '' SASA SOMENI HAPO JUU IN BLACK & YELLOW'' MBUTA NANGA!!
MNA MACHO HAYAONI EEEE'' SASA PANDENI JUU MKAZIBE MIE NISHAFIKA HATA NIKISHUKA MWENZENU NISHAFIKA MIEEEEEEEEEEEEEEE''' HAHAHHAAA'' KWELI NIMEAMINI KUNA MUNGU NA BINADAM SIKU ZOTE NI MAJUNGU TU'' MWISHO WA SIKU RIZIKI HAZITOKI KWENU WALA KWA KIUMBE CHOCHOTE'' ZINATOKA KWA MOLAAA''MUNGU BABA ALIE MBINGUNI'' MPOOOOOOOOOOO''''
FLORA LYIMO TZUK MBUTA NANGA!! 35 OXFORD SREET LONDON ''
KARIBUNIIIIIIIIIII''

5 comments:

  1. HONGERA SANA FLORA UMEWAPIGA BAO WALE WENYE MIDOMO MIREFU KAMA CHUPA WASIOKUWA NA KAZI. CHEZEA MCHAGA WEE WATALALA HOIIIIIIIIIIIII.

    ReplyDelete
  2. Hongera da Frola kwa kazi nzuri ya mikono yako, mungu akubariki sana...

    ReplyDelete
  3. hongera sana kwa hyo hatuaaaaa nakupenda bure maana unajua kuchacharika...wanawake tunaweza tena sana .....love you mingi mingi wish to see you one day

    ReplyDelete
  4. Lov u and hongeraaa wapi vishanshuda?

    ReplyDelete
  5. Mbuta Nanga nakukubali had najiogopa duh! Upo juu...penda sana wewe...

    ReplyDelete