KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 26 December 2014

FLORA LYIMO XMAS DAY ''THE LUNCH AND EVERYTHING TO DO WITH FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME ON CHRISTMAS TIME''MBUTA NANGA!!















 KINANUKIAJE SASA''YANI NI MWENDO WA KULA ,KULALA NA KULEWA TU''
 HIKI NI MUHIM 'KWA UZUNGUUCHAGANI''MBUTA NANGA!!

 NI MWENDO WA KULAAAAAAAAAA''NIMESHIBAJE MIE'''

 NIMENUNA GAFLA'' I WISH I WAS IN MOSHI KILEMA '' UWIII''I MISS MY LYIMO MBUTA NANGA'S SO MUCH '' ILA NIMEONGEA NAO SO HAKUNA TABUTABU''
 KAMA MNAVYOJUA ..MWAKA HUU''NILIKULA 40 YANGU '' SASA NINA KILA SABABU YA KUMSHUKURU MUNGU LEO NA SIKU ZOTE'' RUWA AIKA MBEE'' I CANT WAIT FOR THE NEXT 40 YEARS'' I'M HAPPY SO HAPPY WITH MY 40'S BOSSLAO ''YANI NAWAKIMBIZA IPASAVYO '' NYIE NIPENI 2 YEARS IN MADUKA YANGU ALAFU NA 40 MIAKA MINGINE '' ALAFU NA 40 MIAKA MINGINE ''MUONE MWENDO WA MBUTA NANGA'' HAHHAHAA'' NI MWENDO WA IKULU '' YES ''I CAN '' HAHHAHAA''USISHTUKE''' ALAFU HAPA WALE WOTE MLIOKUJA KUSHEREKEA NA MIMI MIAKA YANGU 40 'AISEE I WISH MNGEKUWEPO HAPA LEO NA MIMI LAKINI NAELEWA KILA MTU ANA MAJUKUM YAKE'' SO IF UNAWEZA KUJA 27/12/2014 ''NIPIGIE SIM 07787471024 ILI NIKUPE MPANGO MZIMA WA KULA BATA KWENYE THE ONE AND ONLY KING ALI KIBA'' HE IS IN TOWN ''YOU KNOW'' SASA UTAKOSAJE KWA MFANO ''MMOJA TU ? YANI HAPATATOSHAA''



 MBUTA NANGA!! NI SHIDA YENU SIYO YANGU ''ETI EEEE'' THE TOP IN TOWN ''

 HUU NDIYO UGONJWA WANGU AISEEE'' I LOVE THEM'''

 MAANDALIZI YA FLORA LYIMO XMAS MSOSIIIIIIII'''











HABARI NDIYO HIYOO ,YANI ITS ALL ABOUT ''
FLORA LYIMO TZUK DESIGNE &TRADES'' 
I JUST LOVE FASHION HASA VITU VIGENI VIGENI '' YANI MITINDO MIPYA MIPYA''KIVYAKO VYAKO '' HIVI NI KIVYANGU VYANGU''
JUST TO WISH YOU A MERRY CHRISTMAS '' 
''FROM FLORA LYIMO LONDON HOME''

No comments:

Post a Comment