KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 27 December 2015

WHATS NOW ? FLORA LYIMO AKA MBUTA NANGA XMASS 2015 DINNER PT 2' THIS TIME IS FOR MY STAFF'



MY GIRLS' THANKS SO MUCH FOR YOUR HARD WORK'' BE BLESSED ALWAYS'













THE CEO MWENYEWE FLORA LYIMO AKA MBUTA NANGA 'WACHA MBUTA NANGA STYLE IDUMUUUUUU''RUWA MANGI AIKA MBEE'





TUNASEMA'' MBUTA NANGA'' HAHHAHAAAAAAAA''
SIYO KWA MSHANGAO HUO 'YANI SJUI HUYO DEM NINI KINAMSHANGAIZA HIVYO '
HABARI NDIYO HIYO '' YANI KWA KWELI MUNGU NI MWEMA NA NASEMA ASANTE SANA KWA WALE MLIO NIALIKA KWENU XMAS NA SIKUWEZA KUJA ' MSIJALI SASA KWA SABABU BABA YANGU RAIS MAGUFULI KACHACHAMAA NA KUHAKIKISHA WATU NI KAZI TU'' IPO SIKU TUTATENGENEZA MIHELA NA KUSEMA 'YOU KNOW WHAT I WOKE HARD FOR IT ,NOW IS THE TIME FOR ME TO ENJOY IT''
AMEN''
BWANA AWE NANYI KAMA ALIVYO NAMI 'AMINA''

No comments:

Post a Comment