KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

Monday, 23 April 2012

*IN YOU BEEN SNAP BLOG * SHUKRANI NEWS" I WAS BORN THIS WAY" ON 23/4/ "MISS FB FLORA BAHATI LYIMO " OVERJOYED"

JAMANI MY FRIEND MMENIFANYA NIKALIA,,,KWA KUONA WINGI WA YOUR FAB BIRTHDAY WISHES TO MY FACEBOOK WALL AND MY INBOX, PHONE CALLS ,SMS AND EMAIL'S....SIKUWEZA KUZIJIBU ZOTE"
" ILA KWA PAMOJA NAPENDA KUWAAMBIENI ASANTE SANA .NYIE NDIYO MLOIKAMILISHA HII SIKU YANGU YA KUZALIWA LEO..I LOVE YOU EVER SO MUCH NA TUZIDISHIANE UPENDO NA UMOJA HUU HUU MLONIONYESHA LEO.. OVERJOYED" !!! RUWA MANGI"

3 comments:

  1. Mama yangu. Mbona unatutamanisha mpenzi maziwa yako nayatamani niyanyooooonye.

    ReplyDelete
  2. Anonyimous..USITAMANI MALI YA WATU..hiyo ni AMRI KUU YA MUNGU!!!

    ReplyDelete
  3. MBUTA NANGA...NA USITAMANI MWANAMKE ASIE MKE WAKO...upo hapo anonymous of that time: 19:41..
    But thanks maana hata mimi nayatamanije niyanyonye sasa..hahhaaa!!

    ReplyDelete