KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 26 November 2012

BREAKING NEWS -WHICH I HOPE SIYO KWELI" YANI HUKO FACEBOOK ZAMIMINIKA KAMA MVUA ZA MASIKA KWAMBA SHARO MILIONEA HATUNAE TENA LEO " HEBU MSIKIZENI NA KUMUONA HAPA KWENYE HUU WIMBO NA PIA BAADHI YA COMMENT FAN'S WAKE WANAANDIKA HUKO FACEBOOK "Sharo Milionea ft Dully Sykes - Chuki Bure"



Sharomilionea mzee wa kamata mwizi meen kafariki? DAH WHY THIS EARLIER LAKINI?! THIS IS NOT FAIR! NIMEGUSWA SANA NAKUSTUSHWA NA HIZI SHOCKING NEWS!!! NILIMPENDA SANA SWAGGZ ZAKE NA KINA MZEE MAJUTO WALINIFANYA NIWEZE NUNUA BONGO MOVIES ZAO..R.I.P (RETURN IF POSSIBLE) KAKA
· 30 minutes ago ·


Mwana si juzi tulikuwa wote tukitafuta nyumba Kijitonyama ukasema unapapenda kinoma huku sasa mbona umeondoka mapema jembe langu aisee..ukasema ukitoka Tanga unakuja kumcheki mtoto daaah

1 comment:

  1. Flora thanks for the love and support na nimeipenda hii blog yako sana keep up the good work,we love him ila Mungu kampenda zaidi.R.I.P. Sharo"

    ReplyDelete