KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 26 November 2012

* TUNAOMBA RADHI KWA PICHA HII" HIVI NDIVYO MWILI WA MAREHEMU SHARO MILIONEA ULIVYO BAADA YA KUPATA AJALI !


*SAMAHANINI SANA NYOTA ZA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG *
Picha ya Marehem Sharo Millionea ya baada ya kupatwa na ajali na mwisho kupoteza Maisha yake ,IMEOMBWA ITOLEWE NA FAMILIA YA MAREHEM " KWA HESHIMA ZAO NA KWA KUWA NAWAJALI NAMI NIMEIONDOWA MARA MOJA!! AND I HOPE WOTE WALOIPOST WAMEITIKA WITO WAO HASA WAKATI HUU MGUM MNO KWAO NA HATA KWA FAN'S WAKE NA TANZANIA NZIMA" TUMUOMBEE AFIKE SALAMA ,KWANI KATUTANGULIA TU" NA WENGINE WALOFARIKI JUZI NA JANA HATA HATUJAWAZIKA"
"RUWA MANGI KYINDOKYAKYIKYI TUPU"


Hivi ndivyo mwili wa Sharo Millionea ulivyo baada ya kupata ajali.
Picha kutoka :dj sek Blog

No comments:

Post a Comment