KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 19 November 2012

R.I.P. FRED MTOI...HIVI KWANINI HATA HUJANIPIGIA SIM UKASEMA UNAUMWA UPO HOSP ..KAMA ULIVYOKUWA UNANIPIGIA SIM KUNIAMBIA NIJIPANGE FOR THE INTERVIEW WITH YOU "NINGEKUJA HATA KUKUONA KWA DAKIKA TANO...HIVI NI KWANINI HATUKUWA MARAFIKI WA AINA HIYO .ONLY URAFIKI WA KAZI NA KAZI ZINGINE BADO UMENIACHIA.." NALIAJE FRED ..ULINIFUNDISHA MAMBO MAWILI NA YAMUHIM SANA KATIKA MAISHA NA HASA KWENYE (BIASHARA)"NA SITAKAA NISAHAU NA NIKUSAHAU FRED" ULIKUWA MFANYAKAZI WAKUIGWA NA WENGI WALOWAHI KUFANYA NAWEWE AU KUHOJIWA NA WEWE AMBAE SIJAWAHI KUONA MFANO WAKO AWE MZUNGU MWAAFRICA NA HATA RANGI YOYOTE" MACHOZIIII UWIII NALIAJEE KUDADADEKI SIJAAMINI ,AISEE MAISHA MAFUPI NDO LEO NIMEAMINI 100%Remmy Ongala & Orchestra Super Matimila ~ Sika Ya Kufa" TUWAOMBEENI WALOTUTANGULIA MY DEARS!!


KWA HERI FRED MTOI...R.I.P. "
Ila mambo yako muhim uloniachia nitayazingatia na sijui nikushukuru vipi sasa" i will do what i can Fred ,najua unaniona ,Hatukuwa Marafiki and I wish I was your Friend ,But I was your Best Businesswoman kama ulivyo niambia na vile vile kunishauri" UNAPOKUTANA NA MTU KIKAZI NA MMALIZANE KIKAZI" Love you for that Fred" Now nitakushukuru Hasa kwa SALA NA MACHOZI YANGU"
RUWA MANGI"

No comments:

Post a Comment