KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 28 January 2013

MWANAMKE FULL KUJIAMINI .THIS IS FLORA LYIMO FASHION POLICE MWANAMKE WA UKWE,ANAEJIAMINI AKIWA NA WENZAKE IN PICHA ZAIDI"

 Penda nyieee,,,ila jueni kutesa kwa zamuu..ZAMU YENU MY DEAR MNAHAKII"

Ndo mwenyewe huyooo..Queen Juicyteefa PowerMabula" Hapana kwaruza kwaruza mistari yake yeye iko fyetua wewe vibaya mno"Mbuta Nanga!!
FLFP Penda wewe mno Mdada wetu wa Ukwe..yani Mwanamke full kujiamini na unatufundishaje sasa!! endelea kutufundisha kwani wote tupo kufuata Nyayo zako na za wale wote wenye kujiamini kama wewe" Stay Bless always my dear" Nyota zangu mpoo" ukiwa unajiamini au unamjua Mtu unayejua anajiamini awe HE OR SHE ..tuma picha kwa flo1974@btinternet.com

No comments:

Post a Comment