KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 5 February 2013

IT WAS THE FIRST WEEK OF LOVERS MONTH & FLORA LYIMO FASHION POLICE WENT TO SHOW HER LOVE TO MR & MRS MATONDA NYUMBANI KWAO NA MAPACHA WAO!! ENJOY ALI KIBA PIA KINYIMBO ZAIDI"

 Tunachekaje sasa..kwa raha zetuu" nyie subirini sasa meno yangu ya ute kama ya pacha wangu "


 Cheka cheka kwani ndo ufunguo wa furaha Pacha wetu"



 Eti kuna pale watu wanasema mtoto akikukojolea ni bahati hivi ni kweli "" mmm..yani wacha hiyo bahati inipitee,,uwii hebu fikiria anikojelee hapo itanishukiaje! mbuta nanga"
 Wimbo gani tena unachezwa hivyo Miss FLFP"" Dimpoz au " I sink" mbuta nanga"
 MR & MRS Matonda ndo hao Nyumbani kwao raha jamani raha wanajipa wenyewe " mtajikoroshoje sasa wale wakuja bila virago vyenu !!

 Si mwingine Flora Lyimo Fashion Police Top in town ,akipita mrushieni pesa na siyo mashikamoo ya makelele!! Ruwa Mangi"


 Hapa anatafuta kulia ili abebwe alafu anasingizia kofia yangu .hahaha" Poleee "
 Ndo siee tumetokelezaje sasa ..yani ndo mpango wa Home kwetu nje kwao"
 Busu mie maana ndo nilitangulia kufika " au niseme kutoka " Mbuta Nanga,mwatamani busu la mapacha ee"
JIBURUDISHE NA ALI KIBA Our one and only The King of Bongo  Zao Mbuta Nanga!
Our FAB moment.yani full kujifurahisha kwa vicheko mpaka kuku warukeeee!! Me love nyie sana watu wangu penye mapenzi hapakosekani watu na penye watu bila mapenzi hapanaga vicheko vya ukwe. FLFP"

No comments:

Post a Comment