KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 27 February 2013

NEW SEASON,NEW BAGS ..DECISION'S,DECISION'S! YOURS FOR £20. AT HOUSE OF FLORA "WHATS APP +44 7787471024"



Flora Bahati Lyimo akiiwakilisha Nchi yake Tanzania kimavaazi na Kinywele" in London na Ulinzi wa hali ya juu. Mbuta Nanga" HAKIIBIWI KITU HAPA"" Anyway HOW DO YOU CARY YOUR HANDBAG? hii style yangu ni ya TULIA"
 JE UTANUNUA LENYE RANGI ZIPI..BLUE AND WHITE OR BLACK AND WHITE..CHAGUO NA PESA NI LAKO" MENGINE TUACHIE SIE FULL TIME HOUSE OF FLORA .SELF-SUPPORTING" TUPO KWA AJILI YAKO KUHAKIKISHA UMEPATA HOT BAG NA KWA BEI POA "



1 comment:

  1. fanya fujo uone mbuta nanga..mtutu wote huo huogopi!!

    ReplyDelete