KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 7 February 2013

TAFADHALI SOMA HII" YOUR C V INAHUUU!!!


  • HOUSE OF FLORA NATUMAINI HAMJAMBO MY DEARS" 
     Hii ni kwa wale wote ambao mnataka kujiunga na MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES FROM HOUSE OF FLORA" Tafadhali naomba unitumie your Full Curriculum Vitae ( CV ) kwa hii email yangu .mimi mwenyewe ndo nitakae weka na kuzisoma CV zenu na kuzitumia kwa ajili ya Kuwapeni mkopo tu" so naomba mkae mkijua kwa sababu ya Idadi yenu kuongezeka inabidi nifanye hivyo JAPO NIWAAMINI KIDOGO...NA KWA UAMINIFU WENU KWANGU NDIVYO TUTAKAPO SONGA MBELE KWA MAENDELEO ,MTU KUJITEGEMEA NA BINADAM WA LEO BILA KAZI NA PESA " NI MATESO MATUPU" HADI KUJIUZA KWA WINGI KWA KINADADA/MAMA" SO HOUSE OF FLORA YUPO KWA AJILI YENU " KARIBUNI SANA HASA KWA UAMINIFU WENU" Email:flo1974@btinternet.com

No comments:

Post a Comment