KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 25 March 2013

I LOVE BIRDS SO MUCH HASA NJIWA" HERE IS FLORA LYIMO WITH HER FRIENDS (NJIWA) BAADA YAKUTOKA CHURCH JANA" WATCH VIDEO AND SONG IN FLORA'S VOICE!!

 Huyu ndo Njiwa Dume yani utamjua tu,alivyomchokozi na kutaka kuwadandia dandia Njiwa majike kila wakati na kuwasumbua wakila "
 Wakati wakula kwa pamoja yani hapa ni wewe na bidii yako kwa kudonoa donoa Fasta fasta"


 Dume Njiwa hapa kashiba kala mpaka hataki kukiona chakula tena sasa anawaza mapenzi na kutizama wapi Njiwa Kike walipo,kusema ukweli ukikaa nao hata kwa dakika kumi utaona kama hawataanza kudandiana,yani wao hawana kazi nyingine 'kazi yao nikujitafutia msosi ,kufanya mapenzi na kuruka ruka kufanya mazoezi na kujitafutia riziki zao"
 Hapa yani alikuwa ananitizama like to tell me ,is not you again Miss Lyimo ' what you want from US'you always after US na hiyo Camera yako ni hatarii" Mbuta Nanga!!
 Then here start to make love chezea wao ,I want to be Njiwa kwa kweli maisha yao ni powa sana,wanaweza kufanya chochote anywhere bila hata kujali Mtu wala kitu" hebu wewe dhubutu to make love adharani hivi alafu Flora Lyimo akuwepo kando na Camera yake akiwapigeni picha" Mbuta Nanga!




 Happy PALM SUNDAY 23.3.2013 Njiwa wangu ,God is Great lazima mpate mtu wakuwalisheni Mkate japo kila Jumapili"
 I just love to watch them "wanashughulika hawa si mchezo"

 Dume Njiwa wakutana na kuanza kugombana,YOU STAY AWAY FROM MY GIRL" YOU HEAR ME" Njiwa wa kulia amuambia Njiwa wa kushoto" Next time I will show you that She is my Woman if  I ever see you near her again" Mbuta Nanga!!
Now unaweza kumsikiliza Flora Lyimo akiongea na Rafiki zake Njiwa hawa na kuwaimbia kale kawimbo cha Njiwa cha Taarabu Kilichopendwaa na chazamani sana " Click on the left hapo chini kabisa mwanzoni "Enjoy it" and Let me know what you think of my Voice " Nzurii na naweza kuimba Taarabu ee,Mbuta Nanga" this is my new Single like myself"
All Photos and Video "By: Flora Lyimo Photographer"

No comments:

Post a Comment