KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 14 March 2013

IKIWA WEWE NI MTANZANIA ANAE PENDA MAENDELEO NA UMOJA" HAKIKISHA UMEISOMA HII TAFADHALI!!

FLORA  LYIMO FASHION POLICE" 
'MTANZANIA HALISI "
HARD TALK~~ NAOMBA KAMA KUNA ANAEKUAZIKA KWA MAMBO YANGU HUM FACEBOOK HASA TAGS ..ANISAMEHE..NA PIA KWA WALE SIKUWEZA KUWATAG POLENI MUDA WANGU UMEKWISHA KWANI NIPO BUSY KUJARIBU KUKUWEPO KILA MAHALI ILI JAPO MUONJE MATAMU YA KUTOKA HOUSE OF FLORA" SASA BASI JUENI KWAMBA VITU VINGINE KAMA VILE TAG'S UNAPOKUWA UNA TAG FRIENDS UKIANZA KWA HERIFI NA MAJINA YANAYOANZA NA HIYO HERUFI YANAJITOKEZA.BUT ONLY IF YOU ARE MY FRIEND...SO IF YOU DONT WANT KUSUMBULIWA AU TO GET ANY TAG OR AYTHING TO DO WITH ME,,JIONDOE URAFIKI WA KINAFIKI NA MIMI NA HAKIKISHA UMEVIFUNGA VIRAGO VYAKO VYOTE'MBUTA NANGA!! THANKS AND NAWATAKIENI SIKU NJEMA MY PEOPLE!! FLORA BAHATI LYIMO"

NA KUHUSU BLOGUNI,,IKIWA UNAKWAAZIKA PIA KWA KITU POST NILIYOONA INA HUUSU KUITAMBULISHIA ULIMWENGU KUPITIA HAPA KWENYE FLORA LYIMO FASHION POLICE.POLE" NA NIVIZURI UKINI INBOX or Email:flo1974@tbinternet.com UKINITUMIA COMMENTS ZA MATUSI HUTOZIONA KWANI ANAWEZA AKAWA MTU YOYOTE ANAEJIFANYA YEYE NI WEWE NA NIKAANZA KULIPUKA NA KUKUANIKA WAZI WAZI BURE,,WAKATI HATA SIYO WEWE NA PIA MIE HUO MUDA WAKUBISHANA NA WAUMBAVU SINA,UKICHUKIA SANA NENDA POLICE...THEN NITAWAJIBU ..DUNIANI TUPO KWA UMOJA..NA UMOJA NDO NINI ??..ANYWAY SITOCHOKA KUFANYA YALO KWELI NA NIKIONA KITU KINAHUSU NA NIKIPATA MUDA WAKIKIRUSHA HAPA FLFP BLOG NITAKIRUSHA ANYTIME" UKITAKA KAJINYONGE AU ODA KAMBA YA C L AT HOUSE OF FLORA"  TUPO KWA AJILI YA HATERS KAMA NYIE..KUHAKIKISHA WAMEJINYONGA KWA UBAYA WAO NA CHUKI ZISIZONA TIBA"

KUHUSU FRIENDS AND FRIENDS OF FRIENDS IN FACEBOOK OR HATA MITAANI"
KUMBE YULE MAMA HATA NA KUOLEWA BADO HATA HUYO ALOMUOWA HAWEZI KUMTIBU ULE UGONJWA WAKE WA UCHOYO ,WIVU NA CHUKI " WHAT A FUCK KUJIFANYA KUMFANYIA MTU PARTY YAKE KAMA VILE BIRTHDAY ,BABY SHOWER ,HARUSI ,KITCHEN PARTY NA ZINGINE MUHIM AMBAZO ZINATAKIWA KUSHEREKEWA NA MARAFIKI WA KILA UPANDE WA HUYU MHUSIKA ALAFU WEWE UJIBANZE HUKO KWAMBA UNAMFANYIA SURPRISE KWA PALE UMEJUA KWAMBA MARAFIKI ZA HUYU MTU NI MAADUI ZAKO NA NI MAADUI ZAKO KWA SABABU YA UCHOYO ,WIVU NA CHUKI ZAKO WATAKUWEPO ,NDO UNATAKA WASIKUWEPO KWA WEWE KUJIINGIZA HUKO ETI MY MAVI MAVI SIJUI MKOJO MKOJO FRIEND...CHENZI KWELI MWANAMKE NDO MAANA WATU WANAKUCHUKIA SIYO BURE NI KWASABABU YA GONJWA LAKO HALITIBIKI HATA UPIGWE KWA GONGO GANI AU JIWE GANI SIJUI NDO UTAPONA" MBUTA NANGA..MIE NASEMA HAYA KWASABABU SINA MUDA WAKUKAA VIBARAZANI NA KUWASEMENI HUKO ,,NAWAAMBIENI HAPA WAZI WAZI NA DUNIA IJUE" MAANA NAPENDA MAENDELEO HASA KWETU SISI WATANZANIA NDO MAANA HATA TABIA NYINGI AMBAZO NIMEZIONA HAZIFAI NIMEZIACHA NA NAOMBA MUNGU ANIONGOZE KUZIFUATA TABIA NJEMA NA ZINAZOENDANA NA ULIMWENGU TUNAOISHI NOW" NI HAYO TU ILA MLIO NA MUDA WAKUKAA VIBARAZANI NA KWANJIA ZA MITANDAO KUWASEMA WATU ..MSIOGOPE KUWASEMENI KWA NJIA ZA UWAZI ZAIDI" GOD BLESS AND KARIBUNI SANA KUNISOMA NA PIA KUJIUNGA NA MTANZANIA MWENZENI HALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO" FLORA BAHATI LYIMO"

No comments:

Post a Comment