KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 15 March 2013

JAMANI HUU WIMBO WA OMMY DIMPOZ Ft VANESSA MDEE-ME AND YOU 'UNANIKUMBUSHA SANA MOSHI JUZI NILIPOKUWA HUKO WATOTO WALIKUWA WANAUCHEZAJE" ( Official Video ) I LOVE IT PIA .HONGERENI MY DEARS!!

Yani hapa ni nilipokuwa Dar 2013 sasa nikausikia Wimbo huu Mtoto wa Kichagga nikawachana na nilokuwa nao huyu nipo kivyangu vyangu nacheza Me and You ..huku nikiwakumbuka watoto wa Moshi yani ni balaa the kids walikuwa wanaimba wimbo wote na kuucheza ,and ni wao walinifanya mpaka nikaujua na sasa naupendaje' yani ni balaa....sasa hapa hakuna kulala nikukesha nikicheza Mbuta Nanga" na baadae ndo Mnadani tena kuhakikisha mnapata Mabeg on time"Enjoy it ,Im Proud of them and you my Tanzanians wenye kutaka maendeleo"FLFP"

No comments:

Post a Comment