KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 15 March 2013

WELCOME TO HOUSE OF FLORA OXFORD STREET LONDON " THIS WEEK 13/03/2013 NI WIKI YETU YA PILI NA CEO NIMEKUWAJE BUSY''MBUTA NANGA"!!

 I LOVE HANDBAGS MWANAMKE BILA HANDBAG HAJAKAMILIKA KIMTOKO"
 CEO AKIHAKIKISHA BEI IPO ON BAG NA PIA MPANGILIO UNAONEKANA POWA SIYO KUJAZANISHA KURUNDIKA MABEGI HADI MTU UNA SHINDWA HATA KUYATIZAMA UCHAGUE LIPI" PICHA ZA CHINI ZITAWAONYESHENI VILE UNAVYOTAKIWA DUKA LAKO LIONEKANE" KIMPANGILIO WANGU NA MAONI YANGU LAKINI" MIAKA SABA NIMEKUWA NA CUSTOMERS WANUNUZI HASWAA HAPA LONDON "WAUKWELI NA NIKIFANYA KAZI YA CONCESSION SUPERVISOR  KWENYE MADUKA MAKUBWA MAKUBWA"KWA HIYO NAJUA NINI KINAFAA WATEJA WAUKWELI 'NA PIA DUKA LINATAKIWA KUWA NA MUONEKANO GANI"
 KWA RANGI NA PESA ZAKO ,MENGINE TUACHIE SIE HOUSE OF FLORA TUPO KWA AJILI YAKO"

 UNAONE EEE,HAPA UNAWEZA KULITIZAMA BEG KWA NYUMA NA KWA MBELE KUNAJIONYESHA SIYO UNAWEKA MIRUNDUKO YA MABEGI DUKANI ETI UNATAKA WATU TENA WALE WAKUCHUNGULIA BILA KUNUNUA WAJUE DUKA LAKO LIMEJAA..YOU DONT NEED THAT LOOK "WAPOTEZEE ,YOU ONLY NEED MPANGILIO WA MABEGI KADHAA NA MENGINE UNAWEKA STORE" 
 MPANGO MZIMA WA SECTION MOJA NDO HUO,ILI UPATE KUIGA ,DUKANI KWAKO KUNATAKIKANA KUWE HIVI MUONEKANO FRESH NA WAKUWEZA KUONEKANA KWA URAHISI HATA UNAPOTIZAMA KWENYE PICHA UNAPATA KUONA LIPI UCHAGUE,,SASA KUNA WATU WANAONYESHA PICHA ZA MADUKANI KWAO HUKO BONGO UTAZANI WAPO KWENYE CHARITY SHOP"YANI HATA MACHARITY SHOP MENGINE SIKU IZI HUWEZI HATA KUYATAMBUA KAMA NI YA CHARITY SABABU YA MPANGILIO POWA" JAMANI USIFANYA BIASHARA YAKO KWA KUTAKA KUONYESHA WATU KWAMBA DUKA LIMEJAA NDIII..MRUNDIKO WA MAONYESHO KWA WACHUNGULIAJI SIYO MAENDELEO AU UNUNUZI WA WATEJA WATAKAO KUPELEKA UNAKOTAKA KUFIKA" ZINGATIENI HILO " 
 WATEJA WANUNUZI WANAHITAJI USAFI NA URAHISI WA DUKA AMBALO HAWAHANGAIKI KUBURUTANA NA VITU WAKITAKA WANACHOKIONA KAMA KINAWAFAA"


 I LOVE HIVI VIATU VYA KIDUME !! YANI SI MCHEZO KINA MFAAJE MY AFRICAN KING"
 MNAONA MPANGILIO DUKANI EE" NA MWISHO KABISA IN TO WOMAN SHOES PIA HOUSE OF FLORA YUPO 'NA YUPO KWA AJILI YENU KUHAKIKISHA MNAPATA ACCESSORIES POWA NA KWA BEI POWA NA PIA HUKO TANZANIA MNAVAA MAMBO YANAYO VALIWA MAJUU" LONDON NA HATA HOLLYWOOD"  SEE ANYTHING YOU LIKE CALL OR WHATSAPP +44 7787471024 WELCOME /KARIBUNI"
http://www.facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora

JAMANI TUMEHA MARKET TUPO OXFORD STREET LONDON "KARIBUNI  SANA KWENYE FACEBOOK PAGE YETU TO LIKE US AND BUY BUY BUY "

Mkopo Express of London Accessories to Tanzania from House of Flora"
ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA"

1 comment:

  1. I love mpangilio wako Boss wetu ,flora lyimo fashino police,,asante kwa mzigo nimeupata sasa nikuuza tu ,kweli unajua kuchagua nimekuamini" Mungu azidi kukubariki utusaidie" mbuta nanga.

    ReplyDelete