KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 29 March 2013

SAD SAD NEWS " OF BUILDING COLLAPSES IN DAR ES SALAAM LARGEST CITY IN TANZANIA" LOOK THE VIDEO HERE !!

Flora Lyimo" Napenda kutoa Pole yangu " Poleni sana na Nipo nanyi hasa katika Sala my dears"
Na Flora Lyimo;kutoka Youtube today 29.03.2013
Hapa unaweza kuona jinsi watu wanavyojitahidi kusaidia huku wengine wakiwa wamechanganyikiwa na kutokujua vipi watasaidia ...nakuanza kupokezana mawe na matofali kutoka kwa Gorofa hili lililoanguka leo" Flora Lyimo :nikiendelea na kusema kwamba niwakati sasa wa Ris kuona na kuzingatia zaidi kuhusu vyombo vyakuweza kusaidi kwa ajali kama hii na siyo watu kufika na kuanza kubeba tofali moja moja tena huku wakionekana bila hata Haraka Utadhani haiwezekani huko chini kukawa kuna watu wanaohitaji kusaidiwa kwa haraka zaidi"  Mungu wangu so so SAD"

HABARI KAMILI NA :Sophie Kessy of Clouds Media Group"
Majeruhi Ni 13 waliopoteza Maisha Ni 3 kwa mujibu Wa TBC1 natoa pole kwa familia za waliopoteza ndugu zao katika ajali ya kupiromoka kwa jengo la Ghorofa 16 hapa dar es saalam MUNGU awape nguvu wafiwa lakini pia pole Na kwa Majeruhi wote nawaombea wapate kupona haraka warejee katika hali Njema. Si wakati Wa kulaumiana lakini majengo mengi hapa jijini hayakidhi viwango vya ubora Wa majengo inasikitisha sana tuchukue tahadhari.

No comments:

Post a Comment