KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 29 March 2013

BEST SELLER HAND-CROCHET HEADBAND BY: FLORA LYIMO DESIGNER & TRADER OF HOUSE OF FLORA"

 Go White and make yourself look like Snowball "Mbuta Nanga"














 Hapa chaguo ni lako tu" wewe chagua mengine tuachie kwa pesa zako"

 Hichi kitambaa unaweza kuoda kwa rangi zako pia ila vyapatikana kwa Half prepaid order peke yake" 

How busy is my Table siku izi ,yani ni nomaa ndo mambo ya kupanga na kutuma " But I love wakati naijiweka mwenyewe kwenye kazi zangu bila Mtu kukuwepo na kuniambia what to do..You know self-supporting"yani hivi najiona Mimi like hakuna Mwengine Dunia nzima kwani napenda sana kufanya kazi na kuwasaidia Watu wasojiweza na hata wale wajiwezao wenye kuhitaji top up kidogo" cha kwenda kurusha Roho kwenye mabaa na masokoni" Mbuta Nanga!!
WhatsApp +447787471024 at anytime"

1 comment:

  1. I love the work of your hands Flora Lyimo ,yani you are the best and the only Tanzanian knit and Crochet in UK,tuseme nivile Watanzania wengi wanachuki na hawapendi kuona Mtu kafanya vizuri na kumsifia.Even Viongozi tena ndo wamelala kabisa"Wish you Happy Easter and keep up the good work Darling"

    ReplyDelete