KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 19 April 2013

BAADA YA RAPIST RAJI KUHUKUMIWA FOR LIFE JANA' KINA MAMA HASA MLIOPA TANZANIA JIHADHARISHENI NA HUYU GODBLESS LEMA MBUNGE WA CHADEMA ARUSHA " IS ANOTHER RAT WANTED IN UK" FLORA LYIMO WANT ALL RATS TO BE BROUGHT TO JUSTICE"

 
 HUYU NI HATARI KWA WANAWAKE" KUWENI MACHO SANA KINA MAMA/DADA HASA WALE MLIOPO HUKO NYUMBANI TANZANIA" HE IS WANTED IN UK"
GODBLESS LEMA NI MBAKAJI NA KINA MAMA/DADA TANZANIA JIHADHARISHENI NAE' NAJUA WENGI HAMJUI HILI KWAMBA HE IS WANTED IN UK " AND ALSO HUKO TANZANIA MNAOGOPA SANA KUSIMAMA NA KUWATAJA WALOWATENDEENI MABAYA..HASA UBAKAJI " MAANA HAMNA MAHALI AU MTU MNAEONA MTAMUAMINI NA PIA ATAKAE WEZA KUWASIKILIZA NA VILE VILE KUTAKA HAWA RATS WAKAMATWE NA KUPEWA HUKUMU ZINAZOWAKABILI KWA MAOVU YAO ,HASA KUFUNGIWA NDANI KWA MAISHA" ETI BADALA YAKE NDO WAPO BUNGENI NA WENGINE KUTAKA KUINGOZA NCHI..SI WANAWAKE WOTE NA WATOTO WATAKUWA WANABAKWA KILA SIKU NA MITAANI KWEUPEE" YANI NAHASIRA NA PIA NA FURAHA KWA KUONA SASA HIVI POLICE HAPA UK WAMEANZA KUWASIKILIZA WALALAMIKAJI NA WALIAJI WA RAPE" NA MIMI SASA NIPO NA POLICE SAMBAMBA HADI KIJULIKANE NI KWANINI HAWAWEZI KUJA TANZANIA NA KUMKAMATA HUYU RAT LEMA AMBAE ALIKUWA KARIBU KUNIUWA .KISA NIMETUMWA NA BALAOZI WA UK HAPA LONDON NA MIMI NA RAIS KIKWETE NI WACHAWI' NA MENGINE MENGI ''ILA KWA SASA HIVI SIWEZI KUONGEA MENGI .NAOMBA WATANZANIA MSIOGOPE HAWA VIPANYA" NAMI NIPO KWA AJILI YENU KINA MAMA/DADA MAANA I HAVE BEEN THERE I KNOW WHATS THE FELING IS LIKE" SO HE IS WANTED IN UK AND TANZANIA DO YOU KNOW WHATS IS RAPE ? ASANTE NA KARIBUNI SANA KUUNGANA PAMOJA ILI KUANGAMIZA HAWA RAT KAMA GODBLESS LEMA MBUNGE WA CHADEMA ARUSHA PICHANI HAPA"

3 comments:

  1. OMG" Floraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...what is going on girl...nasikitika sana kwa habari hii" hope your ok''

    ReplyDelete
  2. its paining when people we trust and vote for them betray us and others vouche for them only because they are leaders but there is life after death when they will be judge. many victims of rape dont come forwad since who rape them have certain status in the community

    ReplyDelete
  3. To hell with your ccm propandaz.Mmeona Lema anamuumbua Rais wako mwanzilishi wa udini Tanzania. Sasa mnakuja na hoja zenu.za kupaka watu matope. Beba boksi zako tu hiyo migoti yako iliyokomaa kama fremu za baiskeli ya mwaka sabini lakini uache kujiingiza kwenye masuala ya kipumbavu. Kwa hiyo umeona umtumie Lema kuboost hiyo NGO yako ya kuomba pesa za kuishi London, sio!
    Huu utapeli wako uishie nao huko huko kwa wabana pua. Ukija nayo huku utakuta CDM ishaingia ikulu na Lema ni waziri wa mambo ya ndani. Hski kwenda mbele hakuna cha kusingizia ugaidi wala ubakaji.

    ReplyDelete