KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 22 April 2013

BY FLORA LYIMO ~ HUU WIMBO NI KWA AJILI YAKO LEO PETER KWANI ULIKUWA UNAUPENDA SANA" NALIAJE .BUT JAPO UNANIKAUSHA MACHOZI KIDOGO"

HUU WIMBO NAUWEKA KWA AJILI YAKO PETER 'I KNOW HOW MUCH YOU LOVE IT"R.I.P MTU MPENZI" NALIAAAA..JAMANI MACHOZI YAMEJAA ON MY LAPTOP"
PETER KWENYE GARI 'IS LIKE SIYO KWELI UMEKUFA KABISAA'ILA NAJUA UMEENDA KUTUANDALIA MAKAO MBINGUNI SISI WOTE DUNIA NZIMA KWA UJUMLA TUPO NYUMA YAKO TIZAMA NYUMA HAPO KAMA HUTOTUONA" MBUTA NANGA!! NALIAA JAMANI NALIA.PETER PLEASE COME BACK !! 

No comments:

Post a Comment