KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 21 April 2013

FLORA LYIMO AWASHANGAA WANAOJIRUSHA KWA DIAMOND NA WANAO INGILIA MAPENZI YAKE HUKU WAKIWAACHA WABAKAJI KAMA GODBLESS LEMA AKISIMAMIA BUNGE ARUSHA " NA KUTAKA ETI WATU LONDON WASIENDE SHOW YAKE,HUO NI UNAFIKI WIVU NA VILE VILE KUTOKUJUA HIZO SHULE MLIENDA KUFANYA NINI' MBUTA NANGA, WATAMTAFUNAJE DIAMOND STEJINI"

FLORA LYIMO AWASHANGAA  BAADHI YA WATANZANIA WANAOINGILIA MAPENZI YA DIAMOND NA MADEMU WANAOJIRUSHA KWAKE '"
 KUDAI KWAMBA WATU LONDON WASIENDE KWENYE SHOW YAKE// WABAKAJI KAMA GODBLESS LEMA MBUNGE WA CHADEMA ARUSHA 'MNAMSEMEAJE?.SI MNANYAMAZA KIMNYA KAMA HAMJASIKIA AU KUONA ,SABABU MNAMUOGOPA'ILI AENDELEE KUWANYANYASA WANANCHI HASA WANAWAKE /DADA KWA CHEO ALICHOPEWA CHA KUPATA WASAA WA KUJA ULAYA NA KUJIONYESHA YEYE NDIYO YEYE NA HATA FLORA LYIMO KUMUUWA SIYO KAZI KUBWA NA KUKIMBILIA TANZANIA NI OVER ONE NIGHT BILA HATA WATU HASA WAINGEREZA KUJUA? NOW NYIE MNAOINGILIA MAPENZI YA WATU NI WANAFIKI WAKUBWA NA WACHANENI NA DIAMOND 'HAJAWABAKA NA KUWAREKODI MADEM NA KURUSHA MITANDAONI'' HUO KWANGU NAONA NI UJINGA NA KUKOSA LA MAANA LA KUFANYA NA MUDA WENU..SHOW LONDON WATU WATAKWENDA HASA FAN'S ZAKE DIAMOND NA WAKITAKA KUMTAFUNIA STEJINI WATAMTAFUNA KWA MAELEWANO YA WALOJIRUSHA KWAKE'SO ZINGATIENI YALO YA MUHIM NA SIYO ANAYEPENDWA NA KUJIKUTA AKIPAKULIWA VYAKULA NA KULISHWA HASWAAA MNAMUONEA WIVU ' HUYU ALIYERECODIWA ALIMPIGIA SIM ZA KAZI GANI ?NA HUKU ANAJUA KWAMBA WAMESHAACHANA NA ANADEM WAKE NOW..MWAACHE MWANAUME AKUPIGIE MASIM NA AKUFUATE WEWE ''MIE MWANAMKE KUMFUATA MWANAUME NA KUMPIGIA PIGIA MASIM NAONA NI KAMA UTUMWA NA KUTOKUJIAMINI" YANI NI SAWA NA KUMUULIZA MWANAUME AKUOWE BADALA YA MWANAMME AKUULIZE WEWE AKUOWE.DONT MAKE YOURSELF SO CHEAP WEMA SEPETU" YOU ARE PRETTY 'SAY IT TO YOURSELF AND YOU CAN GET MWENGINE ' JUST ISHI MAISHA YAKO KAMA DADA YAKO FLORA LYIMO HAPA 'MWACHE AJE AKUTAFUTE NA AKIJA WEWE FUNGIA NDANI NA FUNGUO RUSHA KULE.KWA MAELEWANO YENU 'KAANGANENI WAACHIENI WATU HARUFU TU" MBUTA NANGA!!
ANYWAY ''MIMI HAYO NI MAONI YANGU ..NARUDIA TENA MWACHE MWANAUME AKUTAFUTE NA SIYO WEWE KUMTAFUTA" FLORA LYIMO a.k.a. MUKE YA AFRICAN KING DAIMA"
 BLACK BEAUT OF AFRICA AND TANZANIA PROUD"
THE BEAUT'S OF TANZANIA 'YANI AISEE KAMA SIYO KUWA NITAKUWA NA MY BIRTHDAY DINNER AND ALSO FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG BIRTHDAY ON THE NIGHT OF DIAMOND SHOW'NISINGEIKOSA KABISAA!! ILA MNAOKWENDA NIWAKILISHE NA MPENI MABUSU YANGU OUR HOME BOY DIAMOND 'LOVE HIM FOR  WANTING TANZANIA KUSIMAMA KWENYE MISTARI YA MBELE NA I WILL ALWAYS LOVE AND SUPPORT PEOPLE LIKE DIAMOND"

3 comments:

  1. WEWE NAWE HOVYOO SASA UKISIKILIZA HIYO SAUTI YA UPANDE WA PILI MBINA HUMSIKII HUYO DADA ,WE ENDELEA KUFUMA MASWETA MAMY .WA BONGO HUWAWEZI .DIAMOND ANAMPENDA WE.. NDO MAANA HAACHI KUMWIMBA KAMA YY NI MWANAUME WA KWELI SIANYAMAZE KULIKO KUREKOD KITU CHA UONGO .KAMA UNAENDA NENDA NA ANAYEUPENDA MZIKI WAKE AENDE.

    UITOE HII USIIBANIE

    ReplyDelete
  2. Alotoa hiyo kitu ni MANGE KIMAMBI! ww si ulimsifia juzi? nawe mnafki tu. Wewe si ndo unajiliza wanawake tusidhalilishwe na kubakwa? huna msimamo.
    nakushangaa sana bi dada, huenda ww ndo hukwenda shule! na usimlinganishe WEMA na wew hata kdg! analiliwa sana na wanaume!! mwache kabisaa mdgo wangu tena mail 100000000! size yako LEMUTUZ
    NA KAWAIDA YAKO KUBANIA UITOE

    ReplyDelete
  3. NINA MENGI SANA YA KUSEMA LAKINI KUOKOA MDA WANGU NA WAKO NTAFUPISHA VINGINE.
    KUHUSU LEMA KUWA NA UHAHIKA SANA NA UTAKAVYOONGEA I GREW UP IN MOSHI MOVED TO ARUSHA LEMA NI DAMU YETU KABISA NI KAKAANGU BESIDES THAT CKATAI HAKUWA MTUKUTU EVERYBOY WA ENZI HIZO ALIVUTA SIGARA HATA MIRUNGI BUT NEVER HAS HE RAPED ANY 1 I SAY NEVER SAWA KAMA ULISIKIA HII STORY KWA MTU BE SURE KAKUELEZEA VZURI MAANA NIKIWASILIANA NAE KAMA UNA EVIDENCE ZA ALIEBAKWA HATA MAHAKAMANI TUTAENDA.

    ISHU YA WEMA NA DIAMOND,MM NA WW HATUJI WHAT REALLY IS BETWEEN THEM HATA MANGE HAKUTAKIWA KUTOA HAYO MANENO,BUT FOR WHAT WE ARE FED IN THE PUBLIC NI KUWA DIAMOND ANA MPENZI WAKE NA ANAMPENDA FROM WEMA FOR WHAT I KNOW ANA PREDESHEE HAPA MJINI LIKIMPA MAHITAJI YOTE AND DIAMOND IS HISTORY TO HER(from a very relieble source ndani ya endless fame and few encounters mm na wao at a very VIP hotel suite hapa mjini ) SO ITS UP TO THE PUBLIC BUT JUST MERE SENSE HAUKUWA USTAARABU KUIRUSHA HIYO CLIP KWA WANANCHI THATS ALL..KWA MASHABIKI ANAO NA NNA AMINI CKU YA SHOO YAKE WATU WENGI WATAJAA NA WANAWAKE WAKIWEMO PIA.

    ANGALIZO KWA MLIOKO HUKO SAID "MAJUU" PUNGUZENI USHAKUNAKU JAMANI MPO HUKO LAKINI KAMA MNAISHI HAPO KWA MTOGOLE YA JAMANI KAMA BIASHARA FANYENI MENGINE ACHENI NYIE HUYO WA FORT LAUERDALE YOU PEOPLE NEVER CEASE TO AMAZE ME MNAVYO POKE POKE HUKU NA KUJITAFUTIA KIKI KWA LAZIMA C SETTLE NA WAUME ZENU CJUI WAZUNGU CJUI AFRICAN I RELLY CANT GET MY HEAD AROUND..

    NI HAYO TU NAWASILISHA,BY THE WAY KEEP ON MANTAINING YOUR COLOUR TRULY AFRICAN

    ReplyDelete