KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 29 April 2013

HOT AND MUST SEE'ALBUM (3) KILA MTU ANAONGELEA HII BIRTHDAY PARTY 'THE TALK OF NDANI YA DIAMOND SHOW IN LONDON " FLORA LYIMO ANATINGISHAJE UK -LONDON 'MBUTA NANGA!!

KARIBU NYOTEEEEEEEE MARAFIKI ZANGU WA UKWELI MPOOO'COME AND HELP ME TO FINISH MY HATERS 'MBUTA NANGA' WAMEKWISHAAAAAAA!!







 MY MUPORA YA FENDI MPO JUU KWA MAPOZI'S NI HATARIII"

 CHEZEA SIE HAPANA KABISAAAA.TUNAJIAMINIJE SASA!!


LOVE NYIE WAPENZI WANGU SANAAA NA ASANTENI SANA KWA KUKAA NA MIMI MWANZO MWISHO .YOU ARE MARAFIKI WANGU WAUKWELI NYUMA MBELE..AND I LOVE YOU AND WALE WENGINE PIA AMBAO HAWAPO HAPA KWENYE HII PICHA MNAJIJUA ,I LOVE NYIE KUPITA MAELEZO ,NAO JIPANGENI FOR THE NEXT ONE " GOD BLESS PENDO LETU LIDUM MILELE!!




TOP CEO IN LONDON TO TANZANIA WA UKWELI ' MTAJIKOROSHOJE SASA!! MPORA WA FENDI DOLLA SONGAMBELE AND(kushoto) FLORA LYIMO FASHION POLICE"


POMBE ZA KUMWAGA KWA MCHAGGA ULAYA'FLORA LYIMO HABAHATISHI KABISAA!!



 FLORA LYIMO FASHION POLICE a.k.a. MUKE YA AFRICAN KING " IGENI JAMANI KUIGA NI BUREEE.MBUTA NANGA!!




 HAPO SASA MPAKA CHINI MTOTO WA KICHAGGA ASOISHA MAUTAMU..MWATAKA MAMBO MTAYAWEZA' MUKE YA AFRICAN KING SHOW YOU WHATS SHE CAN DO AND LOVE TO DO AND ANAJIAMINIJE'KATA MGOMBA PATA NDIZI HASWAA.FLORA LYIMO WENU NDO HUYO AT HER BLESSING HOME'MBUTA NANGA!!

HAPA CHACHAAAAAA....MZIKI UMEKOLEAJE KICHWANI !!




MTANZANIA HALISI NA MWAAFRICA WA UKWELI KWA RANGI ZAKE,,MDADA MWEUSI MFANO WA AFRIKA DADA 'USIDANGANYIKE KWA MADAWA UKAHARIBU SURA YAKO.BLACK IS BEAUTIFUL'' AND HUWEZI KUNUNUA ANYWHERE IN THE WORLD" THANKS GOD KWA RANGI YANGU HALISI NA KWA KUNIONGEZEA MWAKA MWINGINE NA NAISIBIRIA HIYO MINGINE UTAKAYO NIONGEZEA KWA HAM SANA 'MBUTA NANGA''HATA 5O MORE INATOSHA KUWAPA WATU HASA WATANZANIA MAUKWELI YAO NA VILE VILE KKUWASAIDIA WALE WOTE WASOJIWEZA NA KWAKADIRI YA UWEZO WANGU KUPITIA KWAKO 'RUWA MANGI"
 MAMBO NDO HAYOOO...THATS THE WAY FLORA LYIMO DO IT'MBUTA NANGA!!




FLORA LYIMO ON HER BIRDAY PARTY 27.4.2013 AKICHEZA NA DIAMOND NDANI YA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG 'HOUSE BIRTHDAY PARTY' I LOVE DIAMOND KIKAZI ZAIDI NA HASA KUIWAKILISHA TANZANIA' KEEP IT UP DIAMOND, MAISHA YAKO YA KIMAPENZI HATUTAKI KUINGILIA NA MTU ASIINGILIE''JAMII NA FANS WOTE MPO ...BIASHARA NI BIASHARA NA HAICHANGANYWI NA MAPENZI KAMWE'' FLFLP" MORE PHOTOS TO COME, NA WALE MLOENDA KWENYE CHOW YA DIAMOND WELDONE NA IKIWA MLIPIGA PICHA NAE NA ZIPO NZURU NITUMIENI NIKIWEKA KWENYE HII BLOG YENU YA MIPASHO NA MAPICHA YA UKWELI .NITAWAPENI 50%OFF ANYTHING AT HOUSE OF FLORA" TUMENI PICHA KWA'
flo1974@btinternet.com

3 comments:

  1. Oh my goodness! Awesome article dude! Many thanks, However I am experiencing difficulties with your RSS.
    I don't understand why I can't subscribe to it. Is there anybody else having identical
    RSS issues? Anyone who knows the answer can you kindly respond?
    Thanks!!

    Review my weblog: wealthwayonline.Com

    ReplyDelete
  2. You ROCK flora Lyimo .nimekuzimikia kinomaa,you look FABULOUS na rusha roho ya nguvu'wapi haterz wa flora lyimo fashion police' kweli Diamond show ingependeza sana kama ungekuwepo'mijitu yote ilokuwepo kuleni mijimama mizima na hawana hata mvuto wa mavaazi'wengine walivaa kama wanakwenda babyshower na kitchen party..mababe'z kama wewe wa ukweli sijui ndo walikuja kwako''mbuta nanga" hivi hiyo mbuta nanga ,inamaana gani flora''

    ReplyDelete
  3. duuu wajna ukoje juu sasa uuwi me luv you ghafla! yaelekea we iko mutu poa.
    karibu toronto

    ReplyDelete