KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 16 April 2013

MAANDALIZI YA KUMZIKA OUR IRON LADY MARGARET THATCHER AT ST PAUL'S LONDON YAKIENDELEA'FLORA LYIMO AFIKA KUANDIKISHA BLOG YAKE" KWA AJILI YA ULINZI MKALI WA KESHO' MBUTA NANGA!




 UKUMBUSHO TOSHA''NANI ASOPENDA PICHA JAMANI'' UKIONA MTU HAPENDI PICHA JUA SIYO BURE "
 HAWA WOTE HAPA WAPO KIKAZI ZAIDI"
 SAA YA ST PAUL'S LONDON "

 LEO SIKU NZURI KIJUA KIMEJITOKEZA JAPO WATU WAPO MAJONZINI"


 HAPA NI MCHANGANYIKO WA KILA AINA" NA KILA MTU NA SHUGHULI MBALI MBALI ZILIZOMSABABISHA AJIKUTE HAPA SIKU YA LEO"
 HAPA NDO UNAINGILIA KUIANDIKISHA BLOG AU CHOMBO CHAKO CHA HABARI AMBACHO UNAKIFANYIA SHUGHULI ZINAZOHUSU MAZISHI HAYA"YANI UNAINGIA UNAANDIKISHA NA UNATUNGA NAMBA YAKO YA SIRI.OLE WAKO MTU AIJUE ALAFU AINGIE NAYO NA AKAFANYE VIJIMAMBO 'UTAKOJOA MTAMA 'MBUTA NANGA!!
 MAMBO LIVE..YANI HAPA UNAMULIKWA HADI HUKO BONGO " HUMO NDANI KUNA WATU WAO NI MACHO KWENYE TV ..KUANGALIA KILA MOVEMENTS YA DUNIA.MBUTA NANGA!
 HEBU CHUNGULIENI HAPO ,MNAONA EEE"MAMBO HUKO NDANI 'SI MCHEZO "


 HERE SHE IS THE TANZANIAN -UK  FLORA LYIMO FASHION POLICE 'CEO /FOUNDER"



 ULINZI MNAUONAJE" SASA HAPA HAWA NI WA MAUMBWA YA KUNUSA NUSA NA MACAMERA YANAYO MULIKA DUNIA NZIMA" MBUTA NANGA"

 HAYA NDO WANAOWARUSHIENI HABARI KWENYE VYOMBO VYA MAZUNGUMZO LIVE"
 TEL US HOW IS ST PAULS RIGHT NOW''RIGHT NOW WE JUST HAVE FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG 'KATOKA KAZINI NA KUMALIZA KUFANYA SHOPING ZAKE NA NDO MOJA KWA MOJA KAJA HAPA KUANDIKISHA BLOG YAKE 'SO WE ALL KNOW WHO SHE IS NOW" CAN YOU SEE HER!! OH YES' SHE IS SO PRETTY ISN'T SHE! MBUTA NANGA..AIKA MBEE!!
SAY WHAT''MUKE YA AFRICAN KING''PATAKUWA HAPATOSHIIIIIIII!! SO SAD"
 

HIVI NDIVYO LEO PANAONEKANA ,YANI NI ULINZI MKALI KULIKONI" NA HICHO KIBAO HAPO NI CHAKUTUAMBIA ST PAUL'S IMEFUNGWA KWA AJILI YA MAZISHI YA OUR IRON LADY" R.I.P.
SO YOUR BLOG IS' FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG"

YANI HUMO NDANI KUNAMULIKA DUNIA NZIMA SASA HIVI" MBUTA NANGA" UKIKOHOWA UKIWA BONGO UNASIKIKA HAPA ULAYA" LONDON " NA HAKUNA MTU KUINGIA OVYO YANI SITAKI KUWAAMBIENI MENGI ILA I LOVE ULINZI ULIOPO HAPA LONDON KWA SASA HIVI" FANYA FUJO UONE"
AISEE YANI 'NI HUZUNI MTUPU ALL OVER AGAIN!! MUNGU AWALAZENI MAHALI PEMA MY DEARS 'KWANI NI SAFARI YA WATU WOTE ILA NYIE MMETANGULIA TU"  R.I.P. HAPPY PEOPLE 'AMEN' RUWA MANGI !!

No comments:

Post a Comment