KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 20 April 2013

TAARIFA YA PRIMARK HANDBAG'S NOT TRADE BY:FLORA LYIMO FOR HOUSE OF FLORA" MSIDANGANYIKE NA WANAOWADANGANYA HUKO TANZANIA WAMEYATOA KWANGU JAMANI" MBUTA NANGA!!


 MIE SIUZI MABEGI YOYOTE YA PRIMARK..SO KAENI MKIJUA WATEJA WANGU NA CHUNJENI SANA HAO WANAO WATAPELI NI KUTOKA KWANGU" HAKIKISHA UMEMCHUKUA JINA ATAKAE KUUZIA NA KUKUAMBIA KATOA KWA FLORA LYIMO LONDON a.k.a. HOUSE OF FLORA"





JAMANI WACHENI KUWADANGANYA WENZENU ,,ETI MABEGI ELFU HAMSINI KUTOKA KWA FLORA LYIMO LONDON  HOUSE OF FLORA" MIE NIKIWAUZIENI HAYA IKIWA NI ME TRADE ON THEM HATA ELFU THELASINI HAITOFIKA NA KULETEWA HADI MLANGONI MWAKO" MBUTA NANGA!
HII NI KWA WALE MLIONILALAMIKIA KUHUSU PRIMARK BAG'S KWAMBA KWANINI MNAUZIWA KWA ELFU HAMSINI NA MIMI NAUZA LAKI" ALIYEWAUZIENI KWA LAKI NA KUWADANGANYA NI KUTOKA KWA FLORA LYIMO LONDON 'SIYO KWELI NA NAWAHAKIKISHIENI MIMI WANAOUZA MABEG YANGU NA WAJUA WOTE' NA PILI ASIKUDANGANYE MTU YOYOTE KWAMBA HAYA MABEG NI YAKUTOKA KWA FLORA LYIMO LONDON FOR HOUSE OF FLORA' MIMI NIKIWAUZIENI HAYA MABEG YA PRIMARK HATA ELFU THELASINI HAZIFIKI' SO WALE MNAOJIFANYA MABEG MWAYAUZA YA PRIMARK MMEYATOA KWANGU 'WACHENI KUHARIBIA WENZENU BIASHARA ZAO,KAMA UNATAKA KUNIIGA BIASHARA YANGU .BASI TOA MKOPO ILI KWA PAMOJA TUWASAIDIE WENZETU' I DONT MIND THAT'' TUPENDANENI NA KUTENDEANA MEMA JAMANI"

No comments:

Post a Comment