KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 7 April 2013

TODAY 07/04/2013 MWAKA JANA 07/04/2012!! BREAKING NEWS..HABARI ZAKUSIKITISHA NA ZILIZONIJIA JIONI HII....MSANII KANUMBA THE CUTE ONE KAFARIKI ,HATUNAE TENA JAMANI ..AU NI UWONGO PLEASE NIAMBIENI ..EEEE ,,NALIAJE ,,UWIIIII!!!! MUNGU WANGU EEEEEEEE..SITOLALA MPAKA KIJULIKANE..UWIII...

RI.P. KANUMBA ,AISEE SASA NI MWAKA NA HATA HAKIJAJULIKANA !! SO SO SAD' MTU KUMBE UKIFA NI MAKOSA YA MAREHEMU" POLE SANA I WISH UNGETOKEA LEO UKASEMA UKWELI WA MISTARI YA KIFO CHAKO "
LEO WACHA NIUSIKILIZE HUU WIMBO NIKIKUKUMBUKA KANUMBA AND THANKS TO  YOU ALI KIBA" NAKUPENDA,NAWAPENDA NA NAPENDA SANA HUU WIMBO WAKO UNASEMA YOTE" RUWA MANGI"

No comments:

Post a Comment