KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 7 April 2013

WEMA SEPETU V'S MANGE KIMAMBI" WEMA KAMWAGIA MFANYAKAZI WAKE HAPESA JUU YA BIRTHDAY CAKE ,NA MANGE KAMWAGIA MAHATERS WAKE MAPESA JUU YA KITANDA"NEXT ONE NJOONI MNIMWAGIE FOR MY CHARITY KAMA MNAHELA ZA KUMWAGA HIVI NDUGU ZANGU" KUNA WALE KINA MACHANGUDOA WANAJIUZA KWA CHINI YA ELFU KUMI" WATOTO WALOLALANJAA NA NYIE MMEMWAGA MAHELA KURUSHA WATU ROHO..WACHA NAMI NIKACHUKUE MKOPO BANK OF ENGLAND SASA NITAMWAGAJE £££ MAPOUND KWA MACHANGUDOA TENA ULE MTAA WAO MPYA" MBUTA NANGA!!


"BOW DOWN BITCHES"...SHIKAMOO DADA MANGE WILL DO.......LOL
 
ps: Nimewazidishiaje hasira????? hehehehehehe


hakuishia hapo.... mkononi kashika nini hapo?? usisonye sasa... hahha, Hhahhaaaa..Tena kashika kitu babu kubwa na kanga kiunoni mwanamke at home kanga bibi'eee!! Mbuta Nanga" Sijasonya mie mimate inanitiririka tu apa..HEBU SONYENI MSIKIKE'MIE SIMOOO!!

Yereeeeeee.........NA UWE UNAVAA HIVI  KAMA DIAMOND" MBUTA NANGA"
SASA HAPO UTAAMUA KIJOMOJA KIJANA,,ZE CAKE OR ZE MONEY"MBUTA NANGA" HAPPY BIRTHDAY PIA KUTOKA HUKU KWA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG"
USHAONA RUSHA ROHO SASA KAPATE CAKE AND "OH''BEFORE YOU GO" PLEASE DONATE WHAT YOU CAN OR BUY ONE OF MY KNIT &CROCHET PRODUCT ANYTHING THAT I DESIGN AND THE FOUND WILL ALL GO TO FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" DONATE TO LIoyds TSB ACCOUNT:14590768 CODE:30-65-41 IF YOU WANT TO BUY EMAIL OR WHATSAPP US 'THEN WILL SEND YOUR PRODUCT TO YOU FREE POST ANYWHERE YOU ARE" THANK YOU" ABOUT THE CHARITY" HII CHARITY NI KWA AJILI YA KUWASAIDIA WALE KINA MAMA/DADA WANAOJIUZA OVYO "KUPATA AJIRI ,WALE WALIOBAKWA KUPATA MAHALI PA KWENDA NA PAKUWEZA KUSAIDIWA KWA HUDUMA ZA KWANZA NA VILE VILE KUSAIDIANA NA POLICE KUWEZA KUANGAMIZA WANAOWABAKA NA KUHAKIKISHA WAMEPEWA ADHABU YAO INAYOWASTAHILI" NA MWISHO KABISA KUWEZA KUJENGA CLINIC YA KINA MAMA/DADA WANAPOKUWA NA MIMBA HADI KUJIFUNGUA ILI KUWEZA KUPATA MAELEZO BORA (RECEIVE MEDICAL ADVICE) NA KUWEZA KUJIFUNGULIA MAHALI PASAFI NA PENYE HUDUMA BORA" ILI KUEPUSHA VIFO VINAVYOTOKEA MARA KWA MARA TANZANIA AMBAPO MAMA HUPOTEZA MAISHA YAKE AU WOTE MAMA NA MTOTO KUPOTEZA MAISHA YAO KWA PALE WANAPOKOSA VITUO BORA VYAKUWEZA KUWASAIDIA NA KUWAFUNDISHA VEMA" NA AMINI PAMOJA TUKISHIRIKIANA TUTAFIKA NA KUONA HAYA YOTE NILIYOYATAJA HAPA YAKIWEPO TANZANIA KWA UMOJA WETU" GOD BLESS YOU AND GOD BLESS THE WORLD" AMEN"

No comments:

Post a Comment