KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 17 April 2013

WEWE N HATER NA COMMENT YAKO HII ULOTUMA ' NJOO TENA BILA ULOWATAJA ! I LOVE YOU HATERS" MBUTA NANGA' EVERYTIME YOU HATE ME ' MIAKA YANGU INAONGEZEKA NA POUND INIT'MBUTA NANGA!!

KUNA MTU KANITUMIA COMMENT YA UZUSHI ILA' ALOWATAJA NDO HASWAA SITAKI HATA KUWASIKIA..SO NAKUAMBIA HIVI ..WEWE KIVULI DUDU NJOO TENA NA UHAKIKISHE UMENITUKANA MIE BILA KUWATAJA HAO WANAOKULIPA MSOSI WA KILA SIKU ILI UWAHUSUDU..MIE NAJITEGEMEA MWENYEWE NA SIISHI KWA MAUMBEA WALA SIISHI KWA KUMTEGEMEA MTU" NA NDO MAANA NAZIDI KUBARIKIWA SIJAWAHI KUISHIWA SHILINGI,DOLLA WALA POUND IN MY LIFE" MBUTA NANGA!! IM GODS GIRL" FLORA LYIMO TOTO LA KICHAGGA LISILOKWISHA MAUTAMU"

No comments:

Post a Comment