KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 26 May 2013

BY : FLORA LYIMO ~ THE NEW WAY OF DANCING TAARABU 'MBUTA NANGA!!

 Flora Lyimo at the Wedding in Wembley kikazi zaidi'na baada yakumaliza kazi yake ya ufyetuaji (Photographer)nae ilifika zam yake kufyetuliwa na kumwaga Radha haswaa" mtindo mpya wakucheza Taarabu ndo huooo'kuiga ni bure 'mbuta nanga!!

Flora Lyimo Fashion Police ' yani Maisha yangu nayapenda kama ninavyowapenda nyie kuishi maisha yenu na kuyapenda bila kusahau kusimama Imara na Kujiamini haswaa bila kuoopa  mtu wala kitu" Mwanamke Kujiamini"
HABARI NDO HIYOO" FLORA LYIMO ANASEMA SAFI SANA HII NDO ZAWA YAO ''WOTE NI KUWAPOTEZEAAAA 'KUKAA KIMNYA NI JIBU LA MJINGA Eeeeeeeeeee"'RUWA MANGI"
ENJOY YOUR WEEKEND MY DEARS AND GOD BLESS "
AND USISAHAU KURUDI HAPA KUONA ALBUM ZA HARUSI HII YA MDOGO WETU ABBLA' ILOSHEREKEWA KWA PARTY NNE TOFAUTI TOFAUTI' NA WATU KUHUDHURIA KWA SPICE ZAO" KIMAVAAZI ZAIDI"PICHA ZIPO MTAMBONI ZAJA NYINGI NA KWA MPANGILIO WA ALBUM'S"

DON'T FORGET TO FOLLOW THIS BLOG!!

1 comment:

  1. hahahhaaaa Flora Lyimo wewe ni kiboko yao kweli nimekuaminiaaaa yani mcheki huyo dingi hadi akupigia makofi ''wawawawaaaaaaaaaaaa!!

    ReplyDelete