KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 23 May 2013

BY:FLORA LYIMO~ HARD TALK ' THE DAY AFTER THE WOOLWICH MURDER" KEEP CALM AND CARRY ON MY DEARS" GOD IS GREAT!!


  1. MBUTA NANGA!! POLENI SANA JAMANI WATU WA WOOLWICH KWA MISTUKO BUT PIA NIMEWAPONGEZA WALE WOTE WALOSIMAMA IMARA NA KUONYESHA KWAMBA WAO NI WANANCHI WAKAWAIDA NA WANGEKUWA NA UWEZO WAKUWASAIDIA WANGEWASAIDIA'YANI KUMSIMAMIA MTU MWENYE BONGE LA KISU VISU NA BUNDUKI SI MCHEZO ;MWENGINE ANAJIHARIA HAPO HAPO' MBUTA NANGA'' BUT ''HII INAONYESHA KWAMBA HAWA WALIOFANYA HIVYO WAMECHOKA NA MAISHA YAO AMBAYO... WAKATI WANATAKA KITU AU KUNYIMWA HAKI YAO 'WANABAKIA KWENYE WASI WASI NA UCHOVU WA UBONGO UNAINGILIA WAO WANAONA BASI BORA NIMALIZE MAISHA YANGU NA NIENDE NA WALE AMBAO WANASIKIZWA AU WASOJALI NA KUROPOKA ROPOKA OVYO ''BUT KWA BAHATI MBAYA INATOKEA WEMA NA WASOROPOKA OVYO NDO WALIKUWEPO ON TIME' KWA HIYO TUSILAUMU WAISLAM 'NA HAKUNA ALOWATUMA NI WAO WENYEWE TU'NA DUNIA NDO ILIVYO KWA SASA HIVI''ISHI MAISHA YAKO KAMA HAKUNA KESHO NA FANYA YOTE UWEZAYO ANYTIME UPATAPO NAFASI HIYO''MAISHA YAMEKUWA MAFUPI SANA YAKUTOKUFANYA MAMBO YAKO NOW AND DO IT  BAADAE AU KESHO'' TUZIDISHIANE MAOMBI NA PAMOJA TUTASHINDA" HAVE NICE DAY AND MSIOGOPE NYIE MUAMININI MUNGU NA ENDELEENI NA SHUGHULI ZENU KAMA KAWAIDA'' MIMI NDO NAJIANDAA KWENDA KWENYE MAKAZI YANGU'' RUWA MANGI''

No comments:

Post a Comment